• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Where is my Phone?

gaupretty

Tìm iPhone của bạn bằng cách huýt sáo cho nó!

IPhone của bạn có thể phát hiện âm thanh của bạn ở khoảng cách hơn 10 mét. Bạn có thể thiết lập những giai điệu chuông để bạn có thể tìm thấy nó dễ dàng.

Chọn chuông của bạn từ 30 âm thanh hoang dã: farts, burps, tiếng ồn động vật, âm nhạc, vv

Bạn cũng có thể ghi âm giọng nói của bạn và sử dụng nó như là một giai điệu chuông.

Ngôn ngữ sử dụng tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Ý và tiếng Tây Ban Nha.

LINK ==> TẠI ĐÂY!

hung_le

Bạn ơi, mình cài xong , chọn huýt sáo, bật activated lên, xong huýt sáo phù mõ luôn mà nó chả có phản ứng gì cả, bạn đã test chưa vậy?

Ea007i

Mình đã mua ứng dụng này và chạy trên 3GS World... Cực nhạy... nhưng rất tiếc nó ko chạy ngầm... Có thể hao pin... Nhạy đến mức tiếng còi xe ngoài đường nó cũng hú... Để 1 lúc nó cũng hú!