• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Way of the Samurai3..

blackcatdn

Game có trên AppStores với dung lượng 35mb,hoặc download ở đây:

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?zyoyzwjajih[/DOWNLOAD]

Hình đính kèm:
AFJnall_5D-dIeUO4JvF-gvjeh3zg0X_

G_iXxL3T6T-nLPH5XP3IIG7ZxCkr-Jci

KWnpCF9K6D-ZJqYOj3XES0YBhbCkrj2I

blackcatdn

ông này cho game mà không có thuốc thang gì thì cài làm sao được

game này đâu cần phải thuốc gì. Bạn tải về rồii cài bằng Itunes bình thường thôi mà.Bạn đã chơi hết Stage 1 chưa:-?

misstele

game này mình cài thì itune báo lỗi ko cho cài. ko biết IP mình có thiếu j ko nữa.

blackcatdn

Cái này mình cài bằng PC suite, cài xong, khi chạy thì tự động out. Mình dùng 3.0

mình dùng 3.1.2 chơi hoài có bị gì đâu :|. Mình cũng chưa biết nó có chạy trên 3.0 không nữa. Hay là bạn UP FW lên 3.1.2 lun,có mất thời gian đâu:D(ý kiến của riêng mình thôi)

misstele

Mình đang dùng FW 3.1.2 custom. Đã cài mobileinstall và nhiều game. Giờ mình ko nhớ báo lỗi gì nữa nhưng hình như liên quan tới App store. bây giờ mình cài ko được nữa cứ check dấu chọn vô game ở app và nhấn sync là nó chạy back up IP xong rồi hiện install game chạy 1 lúc là dừng xong tự động bỏ chọn game này. Đang xài itune 9.0.1.8. có nên up itune lên ko vậy?

QX56

Mình đang dùng FW 3.1.2 custom. Đã cài mobileinstall và nhiều game. Giờ mình ko nhớ báo lỗi gì nữa nhưng hình như liên quan tới App store. bây giờ mình cài ko được nữa cứ check dấu chọn vô game ở app và nhấn sync là nó chạy back up IP xong rồi hiện install game chạy 1 lúc là dừng xong tự động bỏ chọn game này. Đang xài itune 9.0.1.8. có nên up itune lên ko vậy?

mình cũng bị lổi như bạn .

blackcatdn

mình cũng bị lổi như bạn .

hình như là phải UP lên 9.0.2 đó . Mình đang xài iTunes 9.0.2. Nge bro kiu cài ko đc mình liền thử thì thấy cài vẫn bình thường . Chắc do iTunes chưa update