• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VTC game mobile] m(>_<)m.....cartoon you self___by meocon7641 :P

meocon7641

chào các bạn

lâu rùi hem viết bài...hôm nay meocon xin đóng góp một phần mềm có lẽ đúng hơn là game như VTC nó quảng cáo

giới thiệu qua : đây là một trò khá hay để thể hiện khả năng thẩm mỹ của bạn...thêm tóc thêm mũi ...tất cả đều tùy bạn với những hình co0l có sẵn của phần mềm.....bạn có thể lưu lại hình ảnh mình vừa ngẫu hứng rùi gắn làm image cho danh bạ.....mái tóc hói cho sếp......tóc 2 bím cho nàng....hoặc thêm râu cho ông bạn khó tính....

kích thước : vì là chạy nền java kích thước nhỏ gọn sau khi cài đặt ~ 165k :D

màn hình hỗ trợ : vì là java nên all màn hình =D>

cài đặt : các bạn xóa đuôi 7z và cài đặt như bình thường

và điều cuối cùng là cẩn thận với những hình quá ngẫu hứng chủ nhân số điên thoại ý pýt được thì anh em ốm đòn X_X (em bị rồi ;;))

TL0.11660808_58073_1.bmp

CS0.11660814_58073_1.bmp

KX0.11660820_58073_1.bmp

SD0.11660823_58073_1.bmp

fix lại linh mediafire rùi đóa anh em

anh em xài tạm
http://www.mediafire.com/?e2vjjrtkxdn

P/s up file trực tiếp lên diễn đàn thế nào anh em nhỉ....ngại wa

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

giải nén thế nào đây hảbajn .7z.jar cái này mới

xóa 7z,để lại là ...jar thôi ^^
P/S : ô mà nó .jar rồi thì khỏi xóa bác ạ,quên mất,vừa cài file trên vẫn cartoon..7z.jar cho n82 vẫn đc :D

Chỉnh sửa cuối:

meocon7641

xóa 7z,để lại là ...jar thôi ^^
P/S : ô mà nó .jar rồi thì khỏi xóa bác ạ,quên mất,vừa cài file trên vẫn cartoon..7z.jar cho n82 vẫn đc :D

oh...mình định up lên diễn đàn nên thêm 7z nhưng không up được nên để nguyên cho lên rapid ......hem sao đâu cài luôn được mà

pekuon

Error

This file is neither allocated to a Premium Account, or a Collector's Account, and can therefore only be downloaded 10 times.

This limit is reached.

To download this file, the uploader either needs to transfer this file into his/her Collector's Account, or upload the file again. The file can later be moved to a Collector's Account. The uploader just needs to click the delete link of the file to get further information.

Ai down được rồi up lên MF nhé.