• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VoxTrack Personal_Hỗ trợ ghi âm cuộc gọi ko Bíp mới!! [Cập nhật]

Caominh171

Psiloc VoxTrack Personal v1.10 S60v3 S60v5-FoXPDA
[Cập nhật]

PM hỗ trợ ghi âm cuộc gọi không tiếng Bíp mới!

Các bạn tham khảo thêm ở ĐÂY

huong2009

sao khi cài bản 1.1 xong khởi động nó cứ đứng im vậy bạn, bạn chỉ cách khắc phục với , lúc trước mình cài bản 1.0 chạy rất tốt. thank!

w2k

mình cũng vậy. cài xong nháy phát là thôi. dùng path của bản 1.0 cũng ko được. chuyển sang dạng Mp3 thì ghi âm bị giật.:-??:-??

Caominh171

sao khi cài bản 1.1 xong khởi động nó cứ đứng im vậy bạn, bạn chỉ cách khắc phục với , lúc trước mình cài bản 1.0 chạy rất tốt. thank!

mình cũng vậy. cài xong nháy phát là thôi. dùng path của bản 1.0 cũng ko được. chuyển sang dạng Mp3 thì ghi âm bị giật.:-??:-??

mình cũng thế, chán thật chẳng bik khắc phục sao

Mình củng bị tình trạng tương tự. N82

mà sao ko thấy mod trả lời j nhỉ?

Chiện này mình cũng hok rõ, máy mình lúc build xong có test lại đàng hoàng, ko bị lỗi gì cả @@. Với lại bản này đã được nhận xét là ko khác mấy so với bản trước, các bạn thấy bản nào dùng ổn định hơn thì dùng nha :)