• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice on the Go® DriveCarefully v0.9.2 S60v3 S^1 S^3 VH Trunghuy90

Trunghuy90

DriveCarefully là một ứng dụng miễn phí có thể tự động đọc văn bản email, tin nhắn của bạn vàPIN to trong khi lái xe. Các tính năng: - Nghe email đến. - Nghe tin nhắn văn bản gửi đến. - Ngôn ngữ phát hiện (tiếng Anh, tiếng Tây BanNha, tiếng Pháp). - Tự động kích hoạt với Bluetooth và hoạt động của GPS. - Tự động trả lờitin nhắn.
CLICK HERE DOWLOAD
http://upwap.ru/1239823

anhcoj

Thành viên rất tích cực...Cố lên em,vạn sự khởi đầu nan.Hi vọng PDA có thêm nhiều member tích cực như thế này.ae nên khích lệ tinh thần cho chủ thớt.
Phần mềm này hữu ích cho các bác tài...thường xuyên trên xe.Anh test xem sao... Thanks!

0988147471

bÁC Trung Huy nhiệt tình với anh em thật.Năm mới chúc bác mạnh khỏe.Cho anh em nhiều phần mềm hay hơn nữa.

vanmailaem

là sao vậy??
em cũng chưa hỉu về phần mềm này lắm....
mấy pác nào xài rùi thì chỉ em đi....

Trunghuy90

là sao vậy??
em cũng chưa hỉu về phần mềm này lắm....
mấy pác nào xài rùi thì chỉ em đi....

thì là mỗi khi có tin nhắn new.pm sẽ tự đọc tin nhắn cho mình,thay cho vc mình phải xem.và vc đọc gồm những ngôn ngữ như đã nói ở trên!

datvietdatviet

Thành viên rất tích cực...Cố lên em,vạn sự khởi đầu nan
gian nan bắt đầu nản :D
phải nói ông trunghuy này post bài gớm thật đã hơn 700 bài ròi . Ghê hơn mình ngày xưa :p . Cố lên nhé Trunghuy

leetran72

Hehe ko có tiếng Việt. Ngồi mà cố gắng hiểu được những gì máy "đọc" cho thì chắc là "đi" lâu rùi>:) Phần mềm hay mà tiếc cái ko thích hợp lắm với những nước ko có data ngôn ngữ

Trunghuy90

Hehe ko có tiếng Việt. Ngồi mà cố gắng hiểu được những gì máy "đọc" cho thì chắc là "đi" lâu rùi>:) Phần mềm hay mà tiếc cái ko thích hợp lắm với những nước ko có data ngôn ngữ

vậy nên cũng rất chi là buồn,khi không hỗ trợ phát âm ngôn ngữ việt :D