• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETNAMTV xem truyền hình việt nam rất hay

panrai

Super V.I.P
Đây là phiên bản xem truyền hình việt nam rất hay và phổ biên,mình ko biết ai up chưa nên mình mạo mụi up cho anh em dùng thử

VIETNAMTV

panrai

Super V.I.P
Cái này chính là cái VTC online, hình như đã có người post rùi :))

sau đâu cũng gập hết vậy ta ~X(tìm có thấy đâu em trai mà mỗi lần phọt lên là bị bất hoài vậy trời :p

bongbin2218

3G 4.0 k xem phan mềm này được hả bạn?mình cài nhưng khi vào nó trắng bóc, có cái nào khác k bạn?thanks

HTC_VUTHANH

Moderator
3G 4.0 k xem phan mềm này được hả bạn?mình cài nhưng khi vào nó trắng bóc, có cái nào khác k bạn?thanks
cái nỳ dùng wifi kết nối sau đó ấn vào biểu tượng bên phải(Mũi tên xoay đó_hình minh họa) nó sẽ load các kênh sẽ hít "trắng bóc" thui=))

PS:3G sài ok hem

giangvungtau

sao mình chọn vào mà thấy màn hình trắng tinh ko hiển thị gì hết nhỉ.để 5p mà vẫn thế

bide1

uh!

em cũng bị
zậy đó. ai có cách khắc phục thì giúp dùm. tối tối mún xem thời sự tí cho vui

rgx120

mấy app của Vn các bạn đừng có tin vào chất lượng, may ra chỉ có mấy cái đọc truyện là xài tạm được thôi, đừng phí thời gian vô ích

HTC_VUTHANH

Moderator
mấy app của Vn các bạn đừng có tin vào chất lượng, may ra chỉ có mấy cái đọc truyện là xài tạm được thôi, đừng phí thời gian vô ích
ko biết các bác thế nào chứ thời dùng 3G cfw 4.2.1 xài pà pà đó.quan trọng là có wifi hok thui

pig123456

ko biết các bác thế nào chứ thời dùng 3G cfw 4.2.1 xài pà pà đó.quan trọng là có wifi hok thui

dĩ nhiên phải là Wifi rùi chứ 3G chịu sao nổi nhưng vào app có thấy cái gì đâu ngoài 1 màu trắng xóa