• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa PhotoContacts.Pro.PPC các phiên bản

PhongQuang

Super V.I.P
Mình đã Việt hóa bản PhotoContacts.Pro.PPC.v5.09, mặc dù chưa ưng ý lắm và còn nhiều chuỗi chưa dịch được, rất mong sự cộng tác của các cao thủ để bản Việt hóa hoàn chỉnh hơn.
Download tại đây: http://www.mediafire.com/?sharekey=a2b9eb37b1406497d2db6fb9a8902bda
Hướng dẫn:
- Chạy bản cài đặt (bản full)
- Chép đè file Việt hóa trong thư mục vn vào nơi cài đặt là OK.

Chỉnh sửa cuối:

tridungtran

Rất hoan nghênh tinh thần của bạn, chỉ tiếc là phần mềm này vẫn chưa nhận được chuẩn Unicode dẫn đến nhiều contact tiếng Việt bị lỗi font. Chả biết bao h khắc phục được lỗi này!!!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

T

TODAYCAUDAYA

Guest
PM này hình như bắt phải cài vào trong máy đúng không bác ,em cài mãi lên thẻ không được ,không bít cài xong copy lên thẻ còn chạy đựoc không.

humiho

PM này hình như bắt phải cài vào trong máy đúng không bác ,em cài mãi lên thẻ không được ,không bít cài xong copy lên thẻ còn chạy đựoc không.
đúng rồi, các phần mềm dạng này đều phải cài trực tiếp lên máy, không thể cài trên máy rồi cắt dán lên thẻ theo cách thông thường được đâu bạn, có thể dùng SK Tool để di chuyển ứng dụng đã cài đặt lên thẻ nhớ, nhưng cũng tùy chương trình. Bạn cứ thử coi sao!:-??

dongtam

anh phong_quang có bản PhotoContacts.Pro.v5.11 rồi mong anh việt hóa
xin cám ơn !