• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Fallen Angel II vh

b0m_lx

Thể loại: ARPG
Ngôn ngữ: Việt Nam
Màn hình: 176x208, 240x320, 320x240

ai chưa chơi bản 1 thì tải tại đây nha :D http://www.pdaviet.net/showthread.php?144809-Việt-hóa-Fallen-Angel-Lucifer-vh-99

Có gì mới?

Vâng, hệ thống tinh luyện( ép ngọc, rớt): cố gắng tận dụng đi, boss khó đấy
Hệ thống rèn: hơi đòi hỏi, mình mất khá nhiều thời gian để farm nguyên liệu cho cây kiếm kế, đuối, nhưng có ích
Tự bơm máu: nếu bản trước bạn chỉ chết khi không còn máu dự trữ thì ở đây bạn đã được tự điều chỉnh khi nào tự dùng máu, bạn hoàn toàn có thể chết khi trong người còn 99 bình máu!
Level: max 255!!, nhưng khó lên lv hơn truớc nhiều
Nhạc: chỉnh âm lượng được rồi, cho ai có loa quá to!
Đồ họa:

Có lẽ cho các bạn xem một số ảnh của game để các bạn tự đánh giá

Gameplay:
Mình hài lòng với độ khó của bản truớc, các bạn nên chơi truớc nó để quen cách chơi. Bản này độ khó cao hơn bản trước, hy vọng các bạn cố gắng hạn chế dùng cheat của game ( đã crack) . Ví dụ:
khi chết bạn sẽ sống lại ngay và nhận thêm 10 bình máu và mana: load lại đi!
bấm vào rèn khi không đủ nguyên liệu vẫn cứ rèn được: đừng!
để dễ dàng hơn khi mới chơi bạn có thể mua thẻ giảm giá trong mục cheat, chỉ nó thôi!
Giờ,
kinh nghiệm topic trước, ai sợ chơi giữa chừng gặp lỗi đứng hình suy nghĩ trước khi Down, và ở topic trước có người xin bản eng nên mình quyết định ra tay trước: bác nào có bản eng cho xin đê!
Link cho mobile:Chúc các bạn chơi vui.

cám ơn valkyr , 4rum openitnv.net

khoe hàng tí :))

Chỉnh sửa cuối:

pelikutiwn

Game này phần 1 & kể cả phần 2 quá tuyệt . Mình vừa tải ở openitvn hôm qua , chơi cả ngày lặn lội nguyên đêm cuối cùng cũng đã phá đảo . Game hay lắm nhé , khuyến khích các bạn chơi :D

b0m_lx

Game này phần 1 & kể cả phần 2 quá tuyệt . Mình vừa tải ở openitvn hôm qua , chơi cả ngày lặn lội nguyên đêm cuối cùng cũng đã phá đảo . Game hay lắm nhé , khuyến khích các bạn chơi :D

mới ra phần 2 này hôm qua
tối qua mình thức tới 1h sáng để chơi :))
công nhân nghiền thật

ki3pc0d0n

mới tải về máy hết pin !
Đang sạc.... ^^!
mà bản 240x320 s40v3 như 5130 chơi đc ko;;)

MaKimLien

Member
Hì.Chịu ô bờm lờ ích xờ.Toàn game nhẹ mà hay.mặc dù Nguyễn ít chơi game nhưng với game của ô bờm thì phải test.hi.vote thêm 1 thank ngoại lệ.game hay.được

b0m_lx

Hì.Chịu ô bờm lờ ích xờ.Toàn game nhẹ mà hay.mặc dù Nguyễn ít chơi game nhưng với game của ô bờm thì phải test.hi.vote thêm 1 thank ngoại lệ.game hay.được

k hay k lấy tiền nhá
đc test hết trên n82 của mình rùi :))
chơi phê lòi mắt luôn =))

kidprogame1412

hjx sao em cài bản I dc bản 2 nó bảo không cài đặt dc game mĩ hầu vương cũng không cài dc hiện em đang xài N95 8G em đã hack phone bác giúp em vs ghiền game này lém @@

kanvicofbon

Game này hay lém. Mình chơi cả bản 1 vs 2 rùi. Fê lòi mắt. Mong chờ bảm 3.

toanR1988

có bác nào hướng dẫn em qua cái tháp với. Chỉ có thể lên được 1-3 thôi, không tài nào lên được tháp 3.