• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Viễn Thông A giao tai nghe beats solo fake ?

nhduc_ee

Tình hình là sáng đi lấy con tai nghe,về xem kỹ lại topic nàyhttp://cafef1.com/san-pham/do-choi-so-phu-kien/phan-biet-tai-nghe-beats-by-dr-dre-hang-fake-va-xin/ thì mới phát hiện là hàng nó giao giống 99% là fake,bác nào pro vào confirm phát nữa em vác lên đặp vào mặt chúng nó.Tụi nó chỉ giao máy và tai nghe,hoàn toàn ko có hộp premium pack nhé !

1.Hình ông Dr. Dre trên hộp của viễn thông A giao nhìn nhìn rất xấu,ko hề thấy cái cổ ông Dr.Dre

phan-biet-tai-nghe-beats-by-dr-dre-hang-dom-va-xin-02-CafeF1.com_.jpg

2. Khăn vệ sinh của hàng xịn to gần bằng cái hộp đựng tai nghe, còn hàng VTA fake rất nhỏ,giống miếng bên phải màu trắng.
phan-biet-tai-nghe-beats-by-dr-dre-hang-dom-va-xin-04-CafeF1.com_.jpg

3.Ở ngăn chứa sách hướng dẫn hàng VTA không có bìa cứng chỉ có 2 cuốn hd và 1 tờ giấy như hình bên phải, còn hàng xịn sẽ có bìa cứng rất sang trọng như hình bên trái.
phan-biet-tai-nghe-beats-by-dr-dre-hang-dom-va-xin-01-CafeF1.com222.jpg

4.Trên tai nghe,logo beats hoàn toàn in nổi,sờ vào sẽ thấy ngay ko phải in chìm .
Em hãi lắm rồi,giờ đang thu nhập thông tin để sure 100% nó là hàng fake thì mang lên bọn bán hàng Viễn Thông A 3/2 vs Sư Vạn Hạnh đặp thẳng vào mắt nó.Sáng nó giao cho ra còn nói nếu anh muốn đổi hàng chính hãng ko có tai nghe thì trừ 1tr đồng là đã có mùi rồi.%@#%^#%