• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIDEO Editer v2.5 ( làm video chuyên nghiệp) VI translation by SYMPviet

MinhThang

Manager
VIDEO Editer v2.5 ( làm video chuyên nghiệp) VI translation by SYMPviet

Để biết thêm thông tin chi tiết mời các bạn tham khảo tại ĐÂY! Hoặc xem VideoClip.

[video=youtube;AtT2_xTF7oI]http://www.youtube.com/watch?v=AtT2_xTF7oI[/video]

DOWNLOAD

khanhdbp

Ua. Nhanh thật đó. anh MT tích cực quá nha. Hôm nọ,dùng bản eng. E test khó khăn quá. Để e down bản này xong. Test lại kết quả nha a.

onlylove80

Hic. Em vừa vh xong tối qua định chiều hết giờ làm rồi ra net post.. Nhưng anh post ùi.. Kiểu này phải sắm PC thôi chứ Vh bằng Đt luôn luôn là người đến sau. Kg theo kịp đc anh và các pro. Em thank anh sau ha. Em đang onl mobile.

Anh Thắng ơi phần mềm bị lỗi rồi anh ah. Anh kiểm tra lại nhé kẻo anh em thắc mằc.

Last edited by a moderator:

Hackimtinh

anh minhthang ơi sao em đả rở bản củ rồi nhưng vẩn bị lổi cặp nhật vậy!có cần rở bỏ cái j khác nửa không

MinhThang

Manager
anh minhthang ơi sao em đả rở bản củ rồi nhưng vẩn bị lổi cặp nhật vậy!có cần rở bỏ cái j khác nửa không

Em vào ổ E và C/system xóa hết mấy cái file có đuôi là text đi là ok thôi, bây giờ anh em Build bằng siscontents nên khi cài xong file text không tự Remove được.

Có lẽ bạn hơi bị nhầm chỗ này
Kiểu này phải sắm PC thôi chứ Vh bằng Đt luôn luôn là người đến sau. Kg theo kịp đc anh và các pro
Mình toàn dùng Mobile để Việt hóa. Ví dụ cái SisEditor vừa cập nhật 5 phút là đã có bản tiếng Việt rồi bạn à. Chỉ dùng FreeRSC:p

vuthientruong

Trứơc đây mình đã thấy có phần mềm naỳ trên pv rồi thì phải ,dow vê thấy không khác nhau tý nào cả,thực ra đây chỉ là bản 1.01

MinhThang

Manager
Chính xác thì đây là bản v 1.1.0.31 đấy anh Thắng ah..

Coi cái thông tin đó em và anh biết nó khác ở chỗ, bản này của CN Mod miếc gì đó, bản của Nokia trước nó lấy ngôn ngữ của máy đang dùng em à, nên không cần VH.

vuthientruong

E đã kiêm tra rất kỹ rồi,thưc chất 2 bản này chỉ là 1 vaò phần thông tin thấy cả hai chi la 1.10.31,bản trứơc cũng do anh minh thắng vh,chức năng va chất lượng xuat ra như nhau. bản mod cuả china bi lỗi ,khi vào phần cài đặt hinh ảnh xuất ra la bi văng ra .bản truoc ko bi như thế

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
E đã kiêm tra rất kỹ rồi,thưc chất 2 bản này chỉ là 1 vaò phần thông tin thấy cả hai chi la 1.10.31,bản trứơc cũng do anh minh thắng vh,chức năng va chất lượng xuat ra như nhau. bản mod cuả china bi lỗi phần cài đặt hinh ảnh xuất ra la bi văng ra .bản truoc ko bi như thế

Bản CN này phàn cài đặt nó chỉ có tác dụng ở 1 chức năng chính thôi à, anh test thấy thế. Lâu quá không dùng nên không nhớ bản trước nữa, có điều bản trước cái ngôn ngữ nó lại là theo máy, hồi đó VH xong cài vào vẫn tiếng En, chỉ khi chuyển sang tiếng VI thì nó mới VN.:D

quabingo1

Thank's bạn nha! Pm này hay quá!mình thử trên e72 rùi!ok luôn! chỉ tiếc ảnh bị giảm chất lượng đi hơi nhiều! Mong rằng sẽ có bản tiếp theo khắc phục...

camontao1995

Hix hix.e vao c (e):\system roi nhung k thay file txt nao het.bac nao biet giup e voi.e dang online di dong.thong cam.hjhj

vuthientruong

Du sao e cung thank bác thắng nhà ta ,vì sự nhiệt tình đóng góp cuaả bác.mong rang bác sẽ đóng góp nhièu hơn .online trên dt nen ko nhấn thank dc