• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Video Editer 1.1.0.31 VH - Biên tập và chỉnh sửa phim chuyên nghiệp!

Nhoxly00

Video Editer 1.1.0.31 là một ứng dụng cho phép biên tập và chỉnh sửa phim một cách rất chuyên nghiệp. trên mạng có một bản đã VH nhưng theo mình bản đó chỉ dịch bằng google, thực sự không sát nghĩa và đôi khi gây khó hiễu chức năng của nó! bản này mình VH sát nghĩa hơn...

Chức năng:​

Mục chỉnh sửa Video: chỉnh sửa một video có sẵn, cho phép cắt video, thay thế phần âm thanh khác hoặc bạn có thể tự lồng tiếng cho nó :D
Mục tạo phim ảnh và storyboard: 2 mục này gần như tương đương, cho phép dùng các ảnh có trong bộ sưu tập và biên tập giống như Windows movie maker hay Proshow Gold trên pc vậy. các bạn khám phá nhé>:)

Chú ý: nhạc thì pm này chỉ quét tại sounds\digital\

qyet

bản này dùng được trên dòng FP2 chưa bạn?bản trước không được mà

Anhquoi

Bàn này dùng trên C5 ko đc đâu mà c5 la fp2 .bạn dùng bản của anh Thắng ok lắm

ngongiodihoang

Bàn này dùng trên C5 ko đc đâu mà c5 la fp2 .bạn dùng bản của anh Thắng ok lắm
C5 dùng được.chỉ có điều lúc sử dụng hiệu ứng chuyển tiếp vòng tròn đôi bị out thành ra những hiệu ứng bên sau cũng chịu.xoay đi xoay lại mấy hiệu ứng bên trc thôi. bản của anh Thắng là bản nào thế bạn

laocai_city

E52 Chơi tốt đã test.keke:)) làm video nhanh vai~ mỗi tội lúc xem hơi mờ :(