• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome.v4.3_VI - Cập nhật 9/12/2010

tuanloc1

vHome.v4.3_VI - Cập nhật 9/12/2010

Các tính năng mới: (Bản dịch từ google)
1 Sự gia tăng của làn da tự do hơn, do đó, khác nhau từ điện thoại của bạn!
2 menu Start bằng cách thêm "chuyển hướng để tải về" phần mềm tốt, không chọn tìm kiếm Đông Tây, hướng phần mềm tải về độc quyền cho thư viện của bạn!
3 Tối ưu hóa News "khuyến nghị thông tin", các thông tin mới nhất, thông báo lưu trú!
4 menu Start bằng cách thêm "phổ biến trang web" các trang web phổ biến nổi tiếng, truy cập nhanh, duyệt web thuận tiện hơn!

tamdoan113

Sao mình nhấn phím menu hok vào được menu nhỉ?cái icon HDesktop cũng bị lỗi không vào được luôn

thuglife18

Well-Known Member
chủ thớt ơi cho hỏi tí sao mấy cái icon pm để trong menu vào lâu thế,chậm hơn bản cũ vậy

tuantu8584

Sao mình nhấn phím menu hok vào được menu nhỉ?cái icon HDesktop cũng bị lỗi không vào được luôn

icon đó là của dự báo thời tiết.đâu cần chạy đâu bạn. Muốn xử lý icon đó giải nén và chép file này vào !:/resource/apps nhé

se7enlove1608

cái này cứ 1 lúc lại cập nhật,kết nối mạng.mặc dù đã cài đặt 12h 1 lần.chán quá!bác nào có bản ít kết nối k ạ,em dùng 3.96 fix 1

w0nderb0y

cái này cứ 1 lúc lại cập nhật,kết nối mạng.mặc dù đã cài đặt 12h 1 lần.chán quá!bác nào có bản ít kết nối k ạ,em dùng 3.96 fix 1

đã hỏj thì phảj hỏj bản nào khôg kết nốj, khỏj cập nhật thờj tjết luôn... He he...
Thờj tiết chả chính xác mấy, dùng làm gì, tốn kb

baohue

Có thể do tập tin xiaochou_0x2001FFE2.exe trong c:\sys\bin chạy ngầm đó. Tắt nó đi không ảnh hưởng gì đến Vhome đâu.

mai_tien_dat_251

muốn thêm RSS từ những trang tin Việt Nam có được kô vậy các bác? Toàn trang nước ngoài kô hiểu gì luôn!

1buongchuoi9

Tải cái này về mình không, thấy có chức năng gì đặc biệt cả?

Last edited by a moderator: