• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome.v4.2_VI - Cập nhật 08/11/2010

tuanloc1

vHome.v4.2_VI - Cập nhật 08/11/2010

Có gì mới:

1. Tối ưu hóa giao diện, bây giờ nó chạy trơn tru hơn.
2. Viết lại các tùy chọn tải về, bây giờ tải về làm việc ổn định hơn.

thanhdb8765

Xem đc thời tiết VI vs fix kho app chưa bác. Hwa e thấy nhưng nghĩ là bản china nên ko có thời tiết VI :D

Bo0Bo0

Lần này k kèm theme gì đẹp rồi
Thế thôi chả phải cập nhật vì 3.96 vẫn good

thuglife18

Well-Known Member
cái nì coi đc âm lịch ko vậy bạn ? mìh cài cái nào cũng chẳng thấy dc cái âm lịch chỉ có 3.96 là thấy nhưng ko chíh xác T_T

Bo0Bo0

Uhm nhưng mà tại mình thấy bản cũ mình k lỗi gì..vẫn mượt lắm..nên chả tháo ra làm gì..cài đi cài lại mệt

tini_lam

hix, cài xong ko vào danh bạ đc :-s
ko thích xài quay số nhanh của vhome, tắt đi, nhưng quay số nhanh của máy cũng xài ko đc. vô danh bạ ko đc luôn.

sao cài xong ngoài icon vhome còn icon HDeskW... để làm gì ? chạy ko đc :-s sao bỏ nó đi?

oranavn

Chỉ dùm mình cách chọn thởi tiết tp hcm với nó cứ báo không tìm ra thui .............thanks .

tini_lam

ấy da, cái danh bạ mình để lash name - first name. nhưng trong vhome vẫn để first nam-lash name, ko tìm thấy chỗ nào trong vhome để thay đổi :-s

thuglife18

Well-Known Member
có cách nào del cái icon kia của vhome ko vậi chủ thớt,để ko xài chật chỗ wá ak

maihoaiphong

Chủ thớt kiếm cái theme full màn hình 320x240 đi. Cài vào E71 bị thíu tùm lum hết ah. Mình ở Bình Phước làm sao để xem dc thời tiết, lám ơn chỉ dùm mình với.