• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v4.0 VI - Màn hình chờ đa năng (cập nhật)

tuanloc1

vHome v4.0 VI - Màn hình chờ đa năng (cập nhật)

Trích của kienvp (Cảm ơn)

v4.00 Beta Cập nhật:
1 Thêm thông tin."
2 New Desktop Skin:thêm giao diện
3 Thêm thống kê lưu lượng.
4 làm đẹp giao diện thời tiết.
5 sửa lỗi tải về.
6, tin nhắn văn bản cảnh báo các lỗi chuyển đổi
7 sửa chữa một số mô hình không thể vào được "thêm nhiều tính năng" của vấn đề.
8 tối ưu hóa, đẩy nhanh tốc độ kết nối mạng.
9 giảm các tin tức, cập nhật thời tiết

Lưu ý: Bạn có thể thêm vào của riêng bạn ở góc phải dưới cùng như avatar hoặc hình ảnh 100x100 gif.

GIF đường dẫn tập tin lưu trữ c: \ Data \ hdesktop_0x2001e8b2 \ pet \, tập tin GIF với các đường dẫn, loại máy tính để bàn * # 7373 #, .. Chúng tôi có thể cố gắng để 240 * 320 gif để xem hình ảnh động toàn màn hình.

Dual máy tính để bàn điều hành các kỹ năng: * # 7371 #

Các theme của bản v3.96 đều dùng được cho bản này. các bạn có thể chép vào để dùng theo ý thích của mình nhé!

leetran72

sao cài rùi ko vào đc nhỉ? máy em restart mấy lần rùi nè :(

ko ăn thua rồi, ko search đc thành phố VN

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Sao bác tuanloc không tích hợp luôn mấy cái theme đã fix 2 dòng ứng dụng ở đồng hồ HTC cho newmem dễ dùng nhỉ !

tuanloc1

Sao bác tuanloc không tích hợp luôn mấy cái theme đã fix 2 dòng ứng dụng ở đồng hồ HTC cho newmem dễ dùng nhỉ !

Dạ em cũng muốn vậy nhưng trước đây khi làm vậy thì có bạn lại đòi để nguyên bản gốc. Với lại để riêng lẻ như vậy tiện hơn anh à, ai thích theme nào chép theme đó vào. Tích hợp nhiều nhưng khi dùng chỉ có 1 thôi như vậy phí bộ nhớ máy lắm anh.

thien13311

Active Member
Bản này VH từ bản gốc China nên ko có thời tiết thế giới đâu. Chờ bản mod Eng v4.0 sẽ có thời tiết VN ;))