• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VERY HOT!!!! GAMELOFT - RealFootball European Tournament 2008 for UIQ3.0

ngkhanhhoang

The first full 3D Real Football with a dynamic camera system, providing total immersion.
5 complete leagues and more than 200 teams, each with their own playing styles.
The Challenge mode lets you relive and change the greatest moments in football history.
The Road to 2008 mode lets you participate in the 2008 European Nations Cup with all the regular teams.
Undoubtedly great football, thanks to a multitude of easy-to-do, spectacular moves.
High-definition digitized sounds. You’ll be overexcited by the clamor of the spectators!
Mình đã test trên P990i rồi...wá tuyệt.... Hy vọng có các bạn cảm thấy thích (nhớ say THANKS nhé các bạn)
Link down: http://www.box.net/shared/901wchgcgk

ngkhanhhoang

Hic...hic...down thì nhiều mà sao hổng thấy ai comment hay thanks gì hết vậy các bạn...

tommynguyen1961

chưa chơi nên hổng biết thế nào nhưng nhìn demo thế náy chắc là tuyệt. cám ơn bạn đã share.

smiler

Well-Known Member
Các bạn thấy game này thế nào? Có chơi hay hơn FIFA 2007 ko?

Hem hay bằng 2007. Mỗi giao diện thì đẹp thui
Để ở chạy nhanh nhất rùi mà cứ ... như đi bộ. Chưa bằng nửa 2007.
Nút bấm khó wa. đáng kể nhất là nút sút bóng lại vào ngay thanh trắng, Đè lâu lâu để sút mạnh là bay ra ngoài phone. Hix. Có bác nào khắc phục được lỗi này hôk, chỉ mình với. Thank

ngkhanhhoang

Bạn phải free RAM để có được tốc độ tốt hơn. Mình thấy điều khiển cũng không quá khó. Nếu bạn đá chừng 10 trận thì sẽ quen tay thôi...

hoanghai1992

Game này thì ko khó đk lắm nhưng cầu thủ chạy chậm ko tả đc, bấm giữ 5 cũng như bò trên sân ;) hix hix, FIFA đáp ứng đc nhưng phím bấm khó chơi, ko có chỉnh đội hình, cọn cầu thủ nhiều = Real Football :-S

smiler

Well-Known Member
Bạn phải free RAM để có được tốc độ tốt hơn. Mình thấy điều khiển cũng không quá khó. Nếu bạn đá chừng 10 trận thì sẽ quen tay thôi...

Mình vẫn đang dùng . Bạn cho mình hỏi, nút sút bóng của bạn là nút nào ???
Mình ấn sút toàn bị nhảy ra "gọi đi" không à.