• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vẽ hình java

punchan

Việc chờ đợi phiên bản mới của Graffiti là cuối cùng ở đây! Some of the new features include: Sending and receiving drawing projects via Bluetooth for collaborations, sending drawings via MMS and Bluetooth, exporting your drawing as images, etc. Please consult the *** Maps and Help menus on how to use these applications. Một số tính năng mới bao gồm: gửi và nhận được bản vẽ qua Bluetooth cho các dự án hợp tác, gửi bản vẽ qua MMS và Bluetooth, xuất bản vẽ của bạn như hình ảnh, vv Vui lòng tham khảo bản đồ chính và giúp các menu về cách sử dụng các ứng dụng này. Please send your works of art to me with your name if possible and I shall upload them onto my website (voodoocode.110mb.com). Xin vui lòng gửi tác phẩm nghệ thuật của bạn cho tôi với tên của bạn nếu có thể và tôi phải tải chúng lên trang web của tôi (voodoocode.110mb.com). Graffiti v2.0 is one o the best drawing Java application tools for mobile devices! Graffiti v2.0 là một trong o tốt nhất vẽ công cụ ứng dụng Java cho thiết bị di động! Visit voodoocode.110mb.com for help on how to set file permissions. Khám voodoocode.110mb.com để được giúp đỡ về cách thiết lập quyền tập tin. Permissions: In order for this application to work, the following applications permissions need to be set: Connectivity -> Always allowed Read user data -> Ask every time Edit user data -> Ask every time Setting permissions: Samsung: 1. Permissions: Để các ứng dụng này để làm việc, các ứng dụng điều khoản sau đây cần phải được cài đặt: Kết nối -> Luôn luôn cho phép dữ liệu người dùng Đọc -> Hỏi mọi dữ liệu thời gian người sử dụng Edit -> Hỏi mỗi khi Thiết lập quyền Samsung:: 1. Select Applications from the menu. Chọn ứng dụng từ trình đơn. 2. 2. Select Java world . Chọn Java thế giới. 3. 3. Select Graffiti . Chọn Graffiti. 4. 4. Select options. Chọn tùy chọn. 5. 5. Select permissions. Chọn quyền. 6. 6. Set the permissions. Thiết lập cho phép. Nokia Series 40: 1. Nokia Series 40: 1. Find Graffiti on your device and select it. Tìm Graffiti trên thiết bị của bạn và chọn nó. 2. 2. Select options. Chọn tùy chọn. 3. 3. Select application access 4. Chọn ứng dụng truy cập 4. Set the permissions Nokia Series 60: 1. Thiết lập cho phép Nokia Series 60: 1. Select tools from the menu. Chọn công cụ từ trình đơn. 2. 2. Select Manager. Chọn Manager. 3. 3. Select Graffiti from the list of applications. Graffiti chọn từ danh sách các ứng dụng. 4. 4. Select suite setting. Chọn bộ cài đặt. 5. 5. Set the permissions. Thiết lập cho phép. Sony Ericsson: 1. Sony Ericsson: 1. Find Graffiti on your device and select it. Tìm Graffiti trên thiết bị của bạn và chọn nó. 2. 2. Select more. Chọn thêm. 3. 3. Set the permissions. Thiết lập cho phép.
http://www.mediafire.com/download.php?omjtyigvwtk

MinhThang

Manager
Đọc bài của bạn mình muốn gốp luôn, nhiều nhưng khó hiểu quá, bởi từ ngữ không được sắp xếp lại.

anhcoj

Đọc bài của bạn mình muốn gốp luôn, nhiều nhưng khó hiểu quá, bởi từ ngữ không được sắp xếp lại.

mình cũng thấy như vậy. anh-việt . Việt-anh. Chóng hết Cả mặt. Dù sao cũng thanks vì sợ mang tội với đảng và nhà nước. Hì. sory vì online bằng đt ko có nút thanks.

Posted via Mobile Device

llTuyetTinhCocll

...... Àh anh ơi..... anh có thể nào nói rõ 1 chút chíu về pm này ko ..... ( công dụng và cách dùng ) ..... Em nghĩ có 1 số anh chị ko thiêng về tiếng anh cho lắm mà anh ghi như vậy thì ...... ( rieng em là mù tịt ) .......

hugon72

...... Àh anh ơi..... anh có thể nào nói rõ 1 chút chíu về pm này ko ..... ( công dụng và cách dùng ) ..... Em nghĩ có 1 số anh chị ko thiêng về tiếng anh cho lắm mà anh ghi như vậy thì ...... ( rieng em là mù tịt ) .......
hihi mình đọc xong ngu luôn bấm lộn nút thank luôn =))=)).thank nhé,mặc dù không hiểu :p

ongtrungducmx25

sử dụng câu cú sai nhé bạn nhớ điều chỉnh lại TV dể hiểu nhìn vào thấy cả một đám rừng UM.

laocai_city

vịt còi viết dài thế? đọc mãi mà cả hủi gì.hjx thanks cho cái lần sau viết ngắn gọn dễ hỉu nhơn nha:D:))