• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề N73 chơi game N-gage Golf

• Thread starter chiphoi2005
  • Ngày gửi
C

chiphoi2005

Guest
Hình như game Golf nó đòi hỏi Ram phải 19Mb phải không các Pro? Có ai chơi được game này trên N73 chưa? Vì Ram của N73 không thể nhiều đến mức lên được cỡ đó. Ai chơi được xin chỉ cách để chơi nha. Mình cũng ghiền mấy thể loại game này mà bỏ qua thì uổng quá. Thanks nhiều nhiều:|

Zenki

Super V.I.P
Hình như game Golf nó đòi hỏi Ram phải 19Mb phải không các Pro? Có ai chơi được game này trên N73 chưa? Vì Ram của N73 không thể nhiều đến mức lên được cỡ đó. Ai chơi được xin chỉ cách để chơi nha. Mình cũng ghiền mấy thể loại game này mà bỏ qua thì uổng quá. Thanks nhiều nhiều:|
Bạn cứ cài vào máy và chơi thử đi, RAM của N73 trên 20Mb lận mà :D Nếu chơi không được thì remove ra thôi :)

boyvodanh

Mình dùn E65 cũng ko chơi được game Golf,cứ vào chơi được vài giây là bị văng ra ngoài...pótay

C

chiphoi2005

Guest
Vậy sao máy mình chơi không được nhỉ, cứ vào là bị out báo lỗi hoài, chán quá. Còn bác nào biết thì bày cho anh em cách để chơi game này cái đi. Hic buồn ghê

boyvodanh

Bạn thử fomat máy rồi cài lại xem được ko,hoặc down bản Golf khác cài lại biết đâu bản Golf đó của bạn bị lỗi thì sao

lixboi

mình toàn vào đến màn bắt đầu chơi ......là out.Cho dù dùng mọi cách để giảm tải app nhưg pó chân,đang hi vọng ở FW mới

C

chiphoi2005

Guest
Mình không biết sao nữa, vừa rồi cài lại thì chơi được. Nhưng mình nghĩ do bộ nhớ Ram không đủ thôi. Tốt nhất nếu muốn chơi game đó thì Format, cài lại toàn bộ game, cài ít game thôi, quan trọng nhất là đừng nên cài chương trình gì chạy ngầm trên máy có lẽ chơi được. Híc, mình mới cài xong chạy ngon lành luôn, mới chơi được có 1 chút thì có công chuyện nên thoát game ra. Vậy mà khi rảnh vào lại thì game không chạy nữa, hỏi có tức không cơ chứ.

khoaxxx

không phải đâu...mình cũng đang dùng con N73 nè..mình cài rất nhiều game mà vẫn chạy bình thường mà..còn đối với Golf thì khi bung ra thì vẫn chạy ok..vô chơi thì không có bị lỗi gì hết á

minhdale

Mình dùng N81-8GB cũng đâu có chơi được trò này đâu.Vào chỉ đc vài phút là lỗi.

lephunghien

Cũng có thể do bản game Golf chúng ta cài là bản Cr@ck cua pinpda nên mới hay bị lỗi.Mình chưa mua thử game này bản chính thức active nên không dám khảng định.Nhưng game Brother in arm hay reset generator cũng khá nặng mà chơi có bị out đâu.ai mua c0de cho game golf N-gage thì cho ý kiến nhé.vì mình cũng nghĩ không phải thiếu Ram.chơi trên N95 8g và N81 4 G đều bị out thẳng cánh mới bực.Thường out sau 2-3 phát đánh gofl

long505

Minh choi duoc ne.ban phai dung ban fix thi phai.tren box game co do.ban chiu kho search nhe.
Posted via Mobile Device