• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] *X-plore Version 1.40* (EN-VI) [SymPViet]

hihoha

Well-Known Member
*X-plore Version 1.40*

Ứng dụng quá nổi tiếng của hãng LCG: Phiên bản cập nhật đầu tiên trong năm của X-plore
Trong phiên bản này tăng khả năng cuộn mạnh mẽ và fix một số lỗi nhỏ

Ps: Tiện tay đã mod icon + skin iphone (NTD up) cho đẹp mắt:D

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Hihoha cập nhật nhanh qúa, em đang loay hoay dịch mà vào bác đã xong rùi. Bản mới đầu xuân ... Vui thiệt...
Bản này đã có thể rename, và xóa file gif rùi nhé

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

Anh chưa cài chỉ bung ra xem,thấy hihoha đóng gói lỗi 1 chút.File cnt.p Hihoha đóng gói là file dung lượng 1byte đúng phải là file 11byte (file 1byte này là file khi đã chạy ứng dụng còn khi mới cài đặt nó phải là file 11byte).Vì vậy nếu máy nào mới cài xplore lần đầu hoặc mới 4mat máy mà cài là sẽ bị xanh màn hình đó.Đóng gói lại em nhé

hihoha

Well-Known Member
Cám ơn anh Sự nghen,quả là anh tinh ý ghê:D
Phiền mọi người tải lại ở bài 1 nếu thấy cần.Thanks:D

hihoha

Well-Known Member
cài vào toàn tiếng eng vậy?

Cám ơn bạn vì câu hỏi ko thấy chủ ngữ:D
Bạn phải vào phần Cấu hình chọn ngôn ngữ VietNam,sau đó vào phần Thông tin nhấn 800 để hiển thị đc TV:D

duchuy2001

phải đợi 3s hay là đã bẻ cẳng con mèo LCG này chưa?
Nếu chưa bẻ cẳng thì thôi thanks vào xem chúc đông khách và vẫn xài bản 1.22 cho nó lành :D

DreamLand

Nếu chưa bẻ cẳng thì thôi thanks vào xem chúc đông khách và vẫn xài bản 1.22 cho nó lành :D

Vậy thì bạn phải xài 1.22 rồi :-S
Bản này là bản thương mại :)

jinsk8r

Cài 1.35 Cr@cked vào chứ tội j phải xài 1.22 ^^

phuonxinh

X plore chỉ có bản cr@ck cho v3 thôi, v2 bi giờ các cr@cker không chú ý đâu. Phá bảo mật của lonelycatgame giờ khó lém

DreamLand

X plore chỉ có bản cr@ck cho v3 thôi, v2 bi giờ các cr@cker không chú ý đâu. Phá bảo mật của lonelycatgame giờ khó lém
Tại V2 ít Pro quan tâm đến nữa thôi ^^!
Nếu là ngày xưa thì giờ anh em mình xài chùa thoải mái :)

PS: Mình PM riêng cho bạn 1 tháng rồi mà hok thấy hồi âm nhỉ :-?

thanhtungsx

Tại V2 ít Pro quan tâm đến nữa thôi ^^!
Nếu là ngày xưa thì giờ anh em mình xài chùa thoải mái :)

PS: Mình PM riêng cho bạn 1 tháng rồi mà hok thấy hồi âm nhỉ :-?

Các h@cker đã chuyển sang dùng V3 hết rồi DL à !

Kojiro

Super V.I.P
Ko có restart dù trong ngôn ngữ vẫn có :) Bên này có proccess, tasks chứ v3 cũng ko có, chắc là tùy máy thì chức năng nó mới xuất hiện :D