• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v6.5 - Ứng dụng duyệt web trên iPhone

panrai

Super V.I.P
Em mới tìm pm nầy hay quá đang sử dụng cho con 5800 của em,và mới đc ông anh tặng cho con iphone để dành chơi games và nghe nhạc ko à:D,mặc dù đã đc anh longgiang81 hướng dẫn và cuối cùng là để cầm chơi games thôi=))=))

Nói chung ứng dụng này nhìn thấy cũng ko khác gì của SYMBIAN mà hôm nay đã đc ra mắt trên con Iphone rùi, Đây là trình duyệt web ngon nhất,nhanh nhất từ trước tới nay rất nổi tiếng nên ko cần giới thiệu nhiều:))

Khổ nổi em nó toàn tiếng hoa không các anh việt hóa thử đi nhé vì ứng dụng này ăn đứt thằng SAFARI:))

Hướng dẫn cài đặt :
vào Cydia add Sources http://wap.ucweb.com/iphone/cydia
Nhìn hình mà làm theo nhé:))

Chú ý : lâu lâu mới sử dụng IP xin các anh đừng chê em post bài

Chỉnh sửa cuối:

j3a01

soft nay mình biết lâu lắm rùi, chắc cũng cỡ hơn 1 năm chứ ko ít (từ symbian wa ppc jo tới 3G ^^) nhưng khổ nỗi trên thằng iphone thì chỉ tiếng hoa thôi nên ko có post, lên trang TQ xin bản Eng mà vẫn chưa thấy hồi âm. Hy vọng forum minh cho ra bản ENG hxhx

BatKid

Super V.I.P
vừa sờ vô iphone 1 cái mà xung hén ^^ , cố gắng phát huy nhé

Kojiro

Super V.I.P
UCWeb thì duyệt web khỏi nói rồi, chỉ có điều nó vẫn là tiếng Hoa và trang chủ vẫn là Hoa nên khó khăn cho các bạn sử dụng đôi chút.
Các bạn thử nhờ anh em iPViet Việt hóa xem sao :)

tinh_la_gi

Administrator
Câu nói rất nhẹ nhàng, nhưng hóa ra lại "Sâu xa"!=D> Các Anh Em iPViet thấy thế nào?:))
Bọ Tàu mà gặp Tình thì Tiêu >:)
Anh Trường để đó nay mai em "hạ" không sẽ giao cho iPViet :))

Omasi

không app nào ăn đứt safari đc !! có khi chỉ tiện ích hơn tí chứ ko hỗ trợ nhìu như safari

leechangsonic

Safari chẳng thiếu gì cả, chỉ cần thêm cái Flash là ăn đứt mấy thằng kia.
ai giỏi viết ra trình duyệt có hỗ trợ flash cho iphone mình mua ngay.
Thằng Apple nó còn lá bài cuối, khi nào 3GS bị tuột dóc thì sẽ tung ra trình duyệt có hỗ trợ flash cho Iphone là lấy thị phần lại.

HHN

Well-Known Member
Xin lỗi tất cả các bạn, mấy tuần vừa rồi bận nhiều việc quá, và ở chỗ mình không có điều kiện online được, vừa rồi đã load soft này về kiểm tra, nhưng không có file .strings ngôn ngữ, hình như những chữ tiếng trung đó được chuyển thành hình ảnh, mà cái máy của mình hiện nay nó cũng đơ đơ cho nên không đọc được file ảnh đó, bạn nào xem đ]ợc mấy fiel hình đó thì PM cho HHN cái nhé :D