• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb EN-VI v7.5.0.66-401-28-10121618 by bb8868

bb8868

UCweb EN-VI v7.5.0.66-401-28-10121618 by bb8868

Phiên bản UC 7.5 cập nhật ngày 16-12-2010 và chỉnh sửa ngày 21-12-2010. Tôi mod icon IE7 và là phiên bản 2 ngôn ngữ Anh - Việt. Máy để ngôn ngữ nào thì UC sẽ là ngôn ngữ đó. Đã mod server Việt Nam đầy đủ. Các bạn hãy thưởng thức nhé. Chúc vui !!!

[DOWNLOAD]http://www.box.net/shared/vl39dof67m[/DOWNLOAD]​

lilama111

Up len host box.net nay down tren dt de wa, cam on bac, bon ucweb nay cu ra ban cap nhat lien tuc khong biet lam j nhi?thay van vay, co khac thi khac giao dien chut xiu

heaven3tt

máy để ngon ngữ nào thì nó thành ngôn ngữ đó hả , máy em có ngôn ngữ tiếng anh chỉ hỗ trợ tiếng việt thôi , chưa có t ngôn ngữ tiéng việt trong máy đâu ( n95 -1 )

Trunghuy90

máy để ngon ngữ nào thì nó thành ngôn ngữ đó hả , máy em có ngôn ngữ tiếng anh chỉ hỗ trợ tiếng việt thôi , chưa có t ngôn ngữ tiéng việt trong máy đâu ( n95 -1 )

vậy bác dùng EN rùi.
Muốn dùng VI ngon thì dùng mấy bản trước ở trang 7+8 là ok.vì mấy bản ấy vh 1 ngôn ngữ.
Thank anh bb8868 đã chia sẻ.

Bản này có gì mới không :D?

tốc độ dow nhanh hơn 1,5 lần bản trước 7.04.hỗ trợ nhiều cài đặt mới.dùng và khám phá thêm thui.ok

leetran72

Dùng sis editor vào xóa tiếng Anh đi nhé bác. Lúc đó nó sẽ hiện tiếng Việt (đoán thế :D )

bb8868

Dùng sis editor vào xóa tiếng Anh đi nhé bác. Lúc đó nó sẽ hiện tiếng Việt (đoán thế :D )

Không phải đoán mà chính xác là như vậy. Chỉ cần xóa file*.r01 đi là ok thôi ;))

heaven3tt

mấy bác cứ làm khó mọi người . Anh là anh mà việt là việt cứ loạn hết cả lên , nhiều ứng dụng có 2 ngôn ngữ , y ràng máy em nó choi toàn tiếng anh , nản quá