• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-6.6.0.31-999-28-09061115 S60v3 OS 9.x[UPDATE]

hunterviet

Well-Known Member
UCWEB lại ra bản mới Ucweb 6.6.0.31.999.28.09061115. Có pản hồi cho thấy bản 6.6 dùng chậm chứ ko nhanh như đã quảng cáo. Như trên con N82 2g có người đã text thử và thấy pm web mặc định của máy nhanh hơn rất nhiều khi dùng ucweb( như bạn đã nói trên răng ucweb chỉ được cái tiện lợi hơn pm mặc định)
HÃY ẤN THANKS ĐỂ TO RA MÌNH LÀ NGƯỜI LỊCH THIỆP NHÉ

BuuPhucCT

Well-Known Member
CÁI UCWEB 6.6 NÀY CÓ RỒI MÀ BẠN

Đây là bản mới nhất nhưng là bản tiếng Trung Quốc. Mình có thấy có người mới post trong 1 diễn đàn nước ngoài. Hình bạn này post không phải là của bản này đâu. Đây là hình mình chụp từ máy,toàn ra ô vuông không biết đâu mà lần.

Chỉnh sửa cuối:

heocon278

Đúng, đây là bản tiếng Trung, mình vừa test, kết quả giống như bạn ở trên! :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đúng, đây là bản tiếng Trung, mình vừa test, kết quả giống như bạn ở trên! :D

bản này có người post ở diễn đàn nước ngoài mấy ngày nay rồi mà có thấy ai down về xài đâu. Chắc chỉ có mấy anh Tàu mới xài được thôi. Phải chờ 1 time nữa để có cao thủ dịch ra tiếng Anh rồi down về test luôn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
UCWEB-6.6.0.31-09061115 s60v3 with translation EN-PHIÊN BẢN TIẾNG ANH!

UCWEB-6.6.0.31-09061115 s60v3 with translation+EN Server Patch

Những tính năng nổi bật:

Mạng không dây trở nên thú vị hơn. Thông tin, giải trí, cộng đồng, diễn đàn...đều nằm trong lòng bàn tay. Nào ta hãy nhấn để vào trang web yêu thích. Mở trang web nhanh chóng, đọc những thông tin và nghe những gì bạn yêu thích.

Chức năng tìm kiếm:

Đừng than phiền về khả năng tìm kiếm trên điện thoại di động nữa. Với UCWEB bạn hoàn toàn có thể làm được điều đó. PM cung cấp một khả năng tìm kiếm mạnh mẽ giúp bạn tìm kiếm những gì mình mong muốn từ trang web, nhạc, hình ảnh, tài liệu, bản đồ...

Tính năng đa phương tiện:

Tính năng chơi đa phương tiện trực tuyến đã được tích hợp trên phiên bản này. Bạn đã có thể xem những kênh truyền hình trực tuyến hay những video clips trên youtube.

Tính năng download :

Với UCWEB bạn có thể download mọi thứ từ những bức ảnh đẹp, những bài nhạc mp3, nhạc chuông và nhiều thứ khác nữa. Khả năng download mạnh mẽ giúp bạn download mọi thứ thật dễ dàng và giúp bạn tiết kiệm thời gian và chi phí.

Quản lý thông tin cá nhân:

UCWEB cung cấp cho bạn những tính năng giúp bạn bookmark, lưu lại những trang web yêu thích, ngừoi dùng có thể quản lý web site thường truy cập một cách dễ dàng và hiệu quả trên đeị6n thoại.

Tính năng tạo RSS :

Với chiếc điện thoại của mình, những thông tin mới nhất có thể được lưu giữ lại. Với tính năng RSSbạn có thể dễ dàng ghi lại và quản lý RS để sau đó có thể đọc và update RSS.
Bạn có thể login trực tiếp trên điện thoại hay mở trang http://my.ucweb.com/ để lưu giữ RSS.

Tính năng gán phím tắt:

Với tính năng gán phím tắt đã giúp cho quá trình sử dụng UCWEB được thuận tiện và nhanh chóng. Bạn có thể đặt phím tắt với cách nhấn đơn hay nhấn đôi và thiết lập phím tắt theo sở thích của mình.

Các bước tiến hành cài đặt:

1. Cài file UCWEB-6.6.0.31-999-28-09061115.sisx và để nó liên kết với server Trung Quốc.. Và đừng cancel nó cho tới khi hoàn tất..và sau khi quá trình liên kết hoàn tất bạn phải thoát khỏi UW.SAU ĐÓ THÌ
2. Cài đặt file UCWEB-6.6.0.31EN.SERVER.PATCH
3. Tắt caps trên phone bằng cách sử dụng ROM PATCHER hay CAPS OFF và sao chép file UcWeb60Signed.RSC vào thư mục E:\Resource\App\
4. Chuyển đến thư mục :\Private\2001F848 và chỉ xóa thư mục cddata.
5. Giải nén file Private.zip vào trong thư mục private của UW khi cài đặt trực tiếp...thường là :\Private\2001f848\cddata...
6. Bây giờ thì bạn đã có thể sử dụng một phiên bản UCWEB hoàn toàn bằng tiếng Anh.

Trong link đính kèm bao gồm các tập tin sau:
1.UCWEB-6.6.0.31-999-28-09061115+Eng Server Patch.zip
2.UcWeb60Signed.rar
3.Private.zip

LINK DOWN:
http://www.mediafire.com/?xjyyz5gyvi3

Chỉnh sửa cuối:

Lovesjckd

từ bước này mình làm không được bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình voi
5. Giải nén file Private.zip vào trong thư mục private của UW khi cài đặt trực tiếp...thường là :\Private\2001f848\cddata...
cái này mình kiếm không thấy cddata.
Giải nén file Private.zip minh giải lén nó kêu ko thể dọc . minh tét = dt
hướng dẫn giúp mình xin cam ơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
từ bước này mình làm không được bạn hướng dẫn chi tiết giúp mình voi
cái này mình kiếm không thấy cddata.
Giải nén file Private.zip minh giải lén nó kêu ko thể dọc . minh tét = dt
hướng dẫn giúp mình xin cam ơn

Máy bạn đã hack chưa. Nếu chưa hack thí k thể đọc được những file nằm trong thư mục Private.