• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCPlayer 2.1.03 Việt hóa by Jimmy88

jimmyvn88

Đêm qua ngồi gác buồn quá nên ngồi Việt hóa thử bản nè.
Đây là pm có thể xem Video trực tuyến trên đt.Gần đây mới nổi nhờ sự giới thiệu của VoKhanhYen.^_^
Bản này mình đã fix để có thể mở file mp3 trên đt.

Chỉnh sửa cuối:

hugon72

Posted via Mobile Device
Uh nhỉ. Mình ko để ý lém. Thanks Dũng nhắc nhở nha .Edit xog rùi mai up vậy
Posted via Mobile Devicevẫn còn tàu khi vô coi clip có sẵn khi dừng vẫn còn tàu .hình nền để hax hay vừa en vừa tàu.coi fim cũng vui ghê file flv coi nhảy hip hop coi ăn cắp bài cũng đc.hay bro minhthang coi x thì ko fải coi kasutra j nữa nó giựt giựt vui lắm hehe

lucky_luong

Bạn có thể nói rõ hơn là xem Video trực tuyến trên đt là sao được không vậy jimmyvn88. Nó tương tự như SmartMovie coi được đuôi AVI, MP4, 3GP đung không vậy bạn.Tks

jimmyvn88

Bạn có thể nói rõ hơn là xem Video trực tuyến trên đt là sao được không vậy jimmyvn88. Nó tương tự như SmartMovie coi được đuôi AVI, MP4, 3GP đung không vậy bạn.Tks
Phần mềm này có thể xem 3GP MP4 AVI FLV. xem trực tuyến là ví dụ như bạn dùng UCWEB vào Youtube có thể coi Video trong đó

hophong

sao mình setup nó báo lỗi file corrupte (ko nhớ chữ corrupte có đúng kô:p).Giúp mình với, bản china xài không hiểu gì hết. Thanks Jimmy nhiều.

Thangnd31082

Đêm qua ngồi gác buồn quá nên ngồi Việt hóa thử bản nè.
Đây là pm có thể xem Video trực tuyến trên đt.Gần đây mới nổi nhờ sự giới thiệu của VoKhanhYen.^_^
Bản này mình đã fix để có thể mở file mp3 trên đt.

Đổi cái (CN) Thành (VI) Cho chuẩn hơn nữa đi em !=D>

hophong

sao mình setup nó báo lỗi file corrupte (ko nhớ chữ corrupte có đúng kô:p).Giúp mình với, bản china xài không hiểu gì hết. Thanks Jimmy nhiều.

Đã biết nguyên nhân là do mình cứ tưởng là xóa đuôi 7z, nhưng file này phải giải nén. Thank Jimmy, test ok on N72.

NGUYENTRANDUNG

Hình như đã có UCPlayer 2.1.2.5 rồi phải không jimmy. Nó update gớm:D Còn cái Ucdesk nữa sao không thấy ai việt hoá nhỉ?

jimmyvn88

Hình như đã có UCPlayer 2.1.2.5 rồi phải không jimmy. Nó update gớm:D Còn cái Ucdesk nữa sao không thấy ai việt hoá nhỉ?

Cũng chưa cập nhật.Nhưng hình như 2.1.2.5 là của 3rd mà.S602nd chưa thấy.Dũng up lên luôn đi,Up là có ng Vh ngay ý mà:D

minhloi

có trang web tiếng việt nào sem phim nghe nhạc bằng cái ucplay ko. Chỉ mình với. Toàn sem china chán chết

DreamLand

có trang web tiếng việt nào sem phim nghe nhạc bằng cái ucplay ko. Chỉ mình với. Toàn sem china chán chết
Cái này phải dùng ucweb7 mới vào web chọn video mà ucweb 7 là sever china
bạn có vào youtube cũng toàn tiếng china thui à!
Với cả Ucplay chỉ dùng UCWEB tải nguồn video ở cửa sổ video trên ucweb thui,hok có thể dùng web khác được đâu bạn à, dù là web tiếng anh !

Posted via Mobile Device

lucky_luong

Jimmy ơi chương trình này xem Video trực tuyến trên điện thoại vậy là phải thông qua GPRS hay sao vậy bạn (Nếu xem bằng GPRS tốn tiền nhiều không bạn). Xin vui lòng hướng dẫn giúp.

TruBic

Well-Known Member
Jimmy ơi chương trình này xem Video trực tuyến trên điện thoại vậy là phải thông qua GPRS hay sao vậy bạn (Nếu xem bằng GPRS tốn tiền nhiều không bạn). Xin vui lòng hướng dẫn giúp.
Cái này dùng thông qua gprs. Giá cả thì nhà mạng tính theo lưu lượng truy cập của bạn. Bạn hỏi tổng đài họ nói cho nghe giá cứơc nè.