• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCDESK version 1.5

DreamLand

Không thấy ai up nên mình lập topic này up UCdesk lên cho các bạn khám phá phần mềm của UC này ( Tiếng Trung Quốc nha)

UC Desktop 1.5 cuối cùng
phiên bản phát hành để hỗ trợ một thanh toán gọi mới, kết hợp với thời tiết, thông tin, tìm kiếm, gọi , rất nhiều tính năng dễ sử dụng!
Hỗ trợ cho S60 V2/V3/V5 các mô hình, thông tin cần thiết để đáp ứng các trình duyệt UC để đọc 6,3 Beta hoặc mới hơn để sử dụng!

Thangnd31082

cái này dể làm gì vậy hả bạn?

đọc kỹ hướng dẫn phía trên đi bạn
dạo này thấy bạn hay spam lắm nha

hehe ! Đọc kỹ hướng dẫn trên của dreamland mà không thu hoạch đưộc gì hơn kute_30031987 cả !

Dreamland à , em dịch cái này trên Google + 1 chút ý hiểu phải không ?
Trau chuốt lại tý cho anh em biết nó xài để làm gì ! ... Anh thì biết rồi nhưng anh không nói đâu, quyền sinh , quyền sát trong tay em đó !

Góp ý tý tẹo này thôi :Chuyển UC DESK 1.5 cuối cùng ---> UC DESK 1.5 Final hoặc Bản UC DESK 1.5 chính thức >:)

TruBic

Well-Known Member
hehe ! Đọc kỹ hướng dẫn trên của dreamland mà không thu hoạch đưộc gì hơn kute_30031987 cả !
Dreamland à , em dịch cái này trên Google + 1 chút ý hiểu phải không ?
Trau chuốt lại tý cho anh em biết nó xài để làm gì ! ... Anh thì biết rồi nhưng anh không nói đâu, quyền sinh , quyền sát trong tay em đó !
Góp ý tý tẹo này thôi :Chuyển UC DESK 1.5 cuối cùng ---> UC DESK 1.5 Final hoặc Bản UC DESK 1.5 chính thức >:)
Rồi, tất cả anh em cứ test và cho ý kiến, sau đó em tổng hợp lại rồi edit lại tiêu đề cho phù hợp nhé.