• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UcBrowser VN v7.4.0.57-401-28-10101818 server Việt nam S60v3 by bb8868

bb8868

UcBrowser VN v7.4.0.57-401-28-10101818 server Việt nam S60v3 by bb8868

Bản Việt hóa server Việt Nam hoàn chỉnh. Với phiên bản cập nhật chính thức này thêm 1 số tính năng như: Chọn chế độ màu nền theo chủ đề của chương trình (hình minh họa). Các bạn hãy thưởng thức nhé. Chúc vui !!!

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?fw29daruhilmfau[/DOWNLOAD]

Trunghuy90

Pro ơi e thick cái này lắm nhưg k sao dow đc.pro có thể up file đính kèm lên đc k ạ.e xin a đấy a thươg e đi.e thank a thật nhiều là nhiều.

TruBic

Well-Known Member
cài vào rồi... bấm vào bỉu tượng nó trơ ra... vậy là sao pRo e71 đã hack
kiếm bản china cài vào rồi sau đó cho nó khởi tạo xong, bạn xóa bỏ bản china đó, rồi cài bản vh này xem sao nhé!

0938399557

kiếm bản china cài vào rồi sau đó cho nó khởi tạo xong, bạn xóa bỏ bản china đó, rồi cài bản vh này xem sao nhé!

chắc là do mạng nhiều hơn bạn à.Mình cài vào bình thường mà đâu cần đến bản CN.Nhưng bản này xung đột với bản 7.3 sever vn phải remove 7.3 mới cài bản này được.

TruBic

Well-Known Member
chắc là do mạng nhiều hơn bạn à.Mình cài vào bình thường mà đâu cần đến bản CN.Nhưng bản này xung đột với bản 7.3 sever vn phải remove 7.3 mới cài bản này được.
có đọc kỹ bài của Tieuthientuan chưa? Bấm vào icon nó cứ trơ ra, chứ mạng gì ở đây? Máy bạn cài ngon là do trước đây đã sử dụng bản nào đó có server china rồi. Bạn có thể đọc qua câu này sẽ rõ: If this uc browser is not opening onyour handset, then just click here and download chinese version and remove it, then install this one. It work for sure.

tieuthientuan

gồi h phải làm sao pác trubic... còn cài bản v7.2.2.51 thì vào đc nhưng nó bảo khởi tạo thất bại... kì vậy nhỉ... các pác làm ơn chỉ tận tình dùm em cái... có công VH rồi... quăng lên đây cũng rán hd cho ae dùng... còn kô thì... các pác júp em với...

TruBic

Well-Known Member
gồi h phải làm sao pác trubic... còn cài bản v7.2.2.51 thì vào đc nhưng nó bảo khởi tạo thất bại... kì vậy nhỉ... các pác làm ơn chỉ tận tình dùm em cái... có công VH rồi... quăng lên đây cũng rán hd cho ae dùng... còn kô thì... các pác júp em với...
bạn làm theo lời mình nói xem sao nhé, còn việc khởi tạo thất bại thì cũng có thể do mạng, mình thấy mạng Viettel khá ổn đây. Bạn cũng nên kiếm 1 bộ font có tích hợp ngôn ngữ china để dùng, điều này giúp ucweb dễ dàng sử dụng được hơn! Chúc bạn thành công!

ga_men

Bạn ơi cho tôi hỏi. Tôi cài thành công rồi nhưng mỗi khi bật lên thì ko được. Nó báo là "Application closed: UC Browser VN USER 23" . Bạn có thể giúp tôi được ko? Thanks

bb8868

Bạn ơi cho tôi hỏi. Tôi cài thành công rồi nhưng mỗi khi bật lên thì ko được. Nó báo là "Application closed: UC Browser VN USER 23" . Bạn có thể giúp tôi được ko? Thanks

Trong máy của bạn có cài phần mềm nào đó xung đột với phần mềm này do vậy mới bị lỗi trên

ga_men

@bb8868
Chào bạn
Tôi cũng đã nghi ngờ nhưng có cách nào mà ko phải xóa phần mềm mà biết được phần mềm xung đột ko? Tại máy tôi cài nhiều quá giờ xóa từng cái 1 để xem cái nào xung đột thì vất quá :| . Thanks