• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser 7.9 CN chính thức - Lang&Server: manhtu (27/7/11)

Status
Không mở trả lời sau này.

manhtu

UC Browser 7.9.0.94
Phiên bản Trung Quốc chính thức
Cập nhật: 25-07-2011
Phát hành: 27-07-2011

Phiên bản chính thức trên trang chủ

New version features

1. Offline download upgrade
2. Traffic statistics can be used at any time to understand the flow of information
3. Website security scanning, automatic identification and remind all kinds of dangerous sites, allowing you to access more confidence

Chú ý:
Bạn nào sau khi load mà vẫn còn các tab của TQ thì vào cài đặt xóa dữ liệu người dùng, thoát ra sau đó vào lại là ok.
Còn homepage của v3 thì vẫn bị lỗi.

UCBrowser 7.9.0.94 ngày 27-7-11
[S60v3] UCBrowser 7.9

Nghi_421

Member
Liệu có hơn được bản 7.6 không, nhưng dù sao cũng thank phát cho khí thế.

kontancy

down trên MF bằng UC mình thấy rắc rối lắm,cứ dùng opera cho lành :D

TruBic

Well-Known Member
Mình cũng chưa bao giờ dùng uc dow đc trên mf cứ trình mặc định của máy dow cũng ngon lành :D

khuengokhue

mình down trên Mf nhung file nào ưu cầu chạy 18s thì cope link cho vô trình duyệt là ok.nhưng có 1 số file nó cứ chạy ô vuông mãi opera uc or trình duyệt cũng không được

khonggiongai

mình đang rất bức xúc với UC browser mặc dù trước đây mình rất thích trình duyệt này.
không hiểu sao 2-3 ngày gần đây mình không thể nào kết nối tới được trang http://m.facebook.com trong khi đó trang http://facebook.com thì vẫn kết nối bình thường. đã test trên đủ các phiên bản cũ, mới, beta và java mà vẫnôn đc . trong khi đó thằng opera thì vẫn vào bt.
cài đặt đủ kiểu vẫn ko sao tới được trang facebook mobile.
các trang khác đôi khi vẫn gặp khó khăn khi truy cập và bắt dữ liệu hơi chậm, mình sử dụng 3G chứ ko phải GPRS nhé.
hiện tượng này chỉ xảy ra 2-3 ngày gần đây thôi. có anh em nào bị như mình không và cách khắc phục ntn hay do thằng uc này có vấn đề ???

kontancy

Vào phần cài đặt xóa dữ liệu là ở đâu.tìm trong phần cài đặt của chương trình không thấy.

Doandaisu

Việt Hóa và fix được sevre sao bạn kô fix luôn cho cái công cụ tìm kiếm google của nó thành google.com.vn đi. Kô khi mình vào tìm kiếm mặc định nó toàn hiện các kết quả tìm kiếm của google quốc tế thôi

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.