• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC web 7.0 fix autologin

hacdongphong

Cái này cõ lẽ minh`ko fai trinh bày nhều nhĩ bản này chi fix lỗ auto login và dow o 4share thôi .minh` đã test thử trên 3 máy.7610 ngage va` N72 tất cả dều format cả thẻ nhớ vả máy rổi mới cai` bản này.(bản dich của anh LQT) máy minh` chỉ cài mỗi bản này và vẫn auto bt
đây là hinh` của em nó

link nè
http://www.mediafire.com/download.php?wmtymfyzwod
or http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=144129&stc=1&d=1253495455

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Bạn chú ý tìm hiểu cách sử dụng code ảnh nhen, mới sửa bài giúp bạn đó :)
Có để tên người dịch là ok rồi, công sức của anh em mà :)

phuonggm

Ko auto login. N72. Mình nghĩ là do bookmark. Đang tự làm bookmark. Hi vọng sẽ auto logjn
Posted via Mobile Device

phuonggm

Kết quả ko khác j. Thậm chí còn mât bookmark of mình. Hjx. Đang 4mat máy. Cài thử. Kết qujả pm sau. Thanks
Posted via Mobile Device

phuonggm

Kết quả ko khác j. Thậm chí còn mât bookmark of mình. Hjx. Đang 4mat máy. Cài thử. Kết qujả pm sau. Thanks
Posted via Mobile Device
4mat.Chj? cài 7.0 fix o? #1.Nhung van kn auto login.Help
Posted via Mobile Device

RACKQUAN

Vẫn trung thành 6.7
Tự sửa trang mở đầu
aoto login k phai suy tính!
7.0 thì hơn 6.7 ở điểm nào nhờ anh em?

vokhanhyen

Vẫn trung thành 6.7
Tự sửa trang mở đầu
aoto login k phai suy tính!
7.0 thì hơn 6.7 ở điểm nào nhờ anh em?
chẳng hơn ở điểm nào cả !!! bạn thật sáng suốt khi biết dùng uc6.7 !!! :)) những phiên bản nào đc cập nhật và hoàn hảo nhất thì lúc đó VKY mới VH,còn không thì nghỉ cho khỏe => yên tâm mà sử dụng 6.7 mà các pro đã VH,còn Phiên bản 7.0 thì cứ đợi 1 thời gian nữa đi !!!

hihoha

Well-Known Member
Mình chưa dùng thử bản 7.0 này mà vẫn chỉ dùng 6.3
Nhưng mình thấy khi dùng PC thoát khỏi diễn đàn (PDAVIET chẳng hạn) mà ấn Thoát thì khi dùng UCWEB sẽ ko tự động login.
Còn nếu thoát bằng cách đóng cửa sổ trang web thì khi dùng UCWEB lại autologin bình thường:))

0917515131

Sao dùng Uc web m thấy load mất nhiều dung lượng hơn opera mini thì fai. Pro nào dùng wa cho m bit những đc hơn của 2 pm với.

hacdongphong

Sao dùng Uc web m thấy load mất nhiều dung lượng hơn opera mini thì fai. Pro nào dùng wa cho m bit những đc hơn của 2 pm với.
Đúng rồi. Nếu bạn đọc báo thì nên dùng opera mini. Nếu để vào diễn đàn , post bài, dowload..... Thì dùng ucweb.