• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UC Video_V3.0.0.16_S60V3 VI Trình xem video cực tốt

tuanloc1

UC Video_V3.0.0.16_S60V3 VI Trình xem video cực tốt

Thực ra tên trước đây của Pm này là UC Player nhưng đến bản cập nhật này đã được đổi tên và thêm chức năng xem, tải video trực tuyến. Nhìn chung thì bản này xem video rất mượt mà.
PM quen thuộc rồi, mình không giới thiệu thêm, các bạn cứ test đi nhé!
Hỗ trợ các định dạng: MP4, AVI, FLV, WMV, 3GP, 3GPP, MKV, RM, RMVB, RTSP​

Tải về​

w0nderb0y

Em thích mỗi câu “xem video onl và mượt mà” của anh thôi...
Nhưng dạo này học hành vất vả, sáng mai là thi rồi.. Để mấy bữa nữa thi xong test và cho ý kiến ...
Xem đc video youtobe khôg anh?..

w0nderb0y

Đã test...
1 phần mềm tuyệt vời, hoàn hảo...
Dùng Xem video thay thế readplayer..
Cho chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt hơn,...
Ít giật, ít lag gấp vài lần xem bằng readplayer...
Giao diện mượt mà, trơn chu...
Là sự lựa chọn hoàn hảo...
.
Ps: chương trình quảng cáo.. Hehe

kontancy

Phần mềm rất hay.Nhưng tui thấy vẫn kém c player về 1 số chưc năng.dùng cplayer thích hơn.bác nào biết pm nào hay hơn cplayer giới thiệu tui nhe

Nhoxly00

Phần mềm rất hay.Nhưng tui thấy vẫn kém c player về 1 số chưc năng.dùng cplayer thích hơn.bác nào biết pm nào hay hơn cplayer giới thiệu tui nhe

trên v3 thì theo mình Core là nhất rồi :) nhưng cái này dc cái xem online :p

Nhoxly00

đang nói phần mềm mà...
Pm youtube là pm java xem kém ... Xem youtube bằng pm này nét kứng...

ai nói bác thế? bản youtube xem onl đuôi sis mà. bác cập nhật lại pm nhé :p phiên bản 2.4.4 thì phải :p xem nhanh lắm! :D

MaKimLien

Member
ai nói bác thế? bản youtube xem onl đuôi sis mà. bác cập nhật lại pm nhé :p phiên bản 2.4.4 thì phải :p xem nhanh lắm! :D
Tùy mạng nữa.3g thì vèo vèo.2g load hơi lâu 1 tí.youtube kô dow video về được

Nhoxly00

Tùy mạng nữa.3g thì vèo vèo.2g load hơi lâu 1 tí.youtube kô dow video về được

ừ. mình chỉ dùng nó xem thôi à, xem wifi chứ dại gì đi xài 3g với 2g cho tốn tiền. còn down thì lên pc down, độ phân giải cao mới sướng :D