• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Lesixgoo

punchan

Lexisgoo là bộ từ điển Anh-Việt, Việt-Anh cho dòng máy Nokia S60. Hiện nay đã có bản chạy trên S60 3rd, hỗ trợ hết các kiểu màn hình và đặc biệt chúng tôi mới đưa thêm bộ dữ liệu anh-anh với khoảng 100,000 từ với rất nhiều thành ngữ. Chương trình có giao diện đẹp, thân thiện, rất dễ sử dụng, hỗ trợ tiếng việt đầy đủ. Ngoài tra và xem nghĩa của từ, phần mềm còn có nhiều tính năng hữu ích khác như chức năng quản lý từ "ưa thích", quản lý từ đã tra... Chương trình không những hữu ích cho những người mới học tiếng anh mà kể cả cho những người đã khá thành thạo tiếng anh.
Cái nè dùng hay lém chỉ tội chỉ dùng thử đc có 15 ngày thui.em post lên đây rùi nhờ Pro nào crk hộ cái để các anh em trên 4rum cùng dùng naz=D>:D
http://www.mediafire.com/download.php?ghycnn1j30m

Chỉnh sửa cuối:

w2k

cái này đã có người post từ lâu lắm rùi bạn ơi và anh em trong PDA cũng đã crack rùi.

tu2179

s60v2 ko cr4ck đc cái này. Nhưng có cách dùng đc thêm 14 ngày nữa. ko bao h hết hạn

nganha_vn2002

chỉ dẫn đây
dùng XPLORE hoặc WINFILE j đó vào ổ C\system\data xóa các file sau:
lex_diclist.dat
lex_preferences.dat
RhstEVD.sys
RhstVED.sys
RkrnEVD.sys
RkrnVED.sys
zậy là ok chúc zui zẻ

laocai_city

chỉ dẫn đây
lex_diclist.dat
lex_preferences.dat
RhstEVD.sys
RhstVED.sys
RkrnEVD.sys
RkrnVED.sys
zậy là ok chúc zui zẻ

làm cách này coi như đã cr*** rui phai không bạn?:-?:D:D

daoduyhai

chỉ dẫn đây
lex_diclist.dat
lex_preferences.dat
RhstEVD.sys
RhstVED.sys
RkrnEVD.sys
RkrnVED.sys
zậy là ok chúc zui zẻ

cách này chỉ là cách xài thêm 14 ngày thôi, ko phải **** đâu:):):)

tu2179

chỉ dẫn đây
lex_diclist.dat
lex_preferences.dat
RhstEVD.sys
RhstVED.sys
RkrnEVD.sys
RkrnVED.sys
zậy là ok chúc zui zẻ

thiếu 1 bước là xóa lexisgoo, cài lại.

nganha_vn2002

hehehe bít làm sao hơn dc tui chỉ bít mỗi cách này thôi pạn nào pro thì crack cho anh em dc nhờ còn hem thì như thằng bạn tui nè mua key lun
mà nhân tiện cho hỏi them nha có anh em nào biết bộ từ điển nào có data > 160,000 từ kô vậy???

0917515131

hehehe bít làm sao hơn dc tui chỉ bít mỗi cách này thôi pạn nào pro thì crack cho anh em dc nhờ còn hem thì như thằng bạn tui nè mua key lun
mà nhân tiện cho hỏi them nha có anh em nào biết bộ từ điển nào có data > 160,000 từ kô vậy???

bạn dùng từ điển lạc việt đi. có trên 400000 từ đấy. Mỗi tội dung lượng của nó lớn wa tớ ko bít up lên (~30MB bung nén):)

nganha_vn2002

tui tưởng lạc việt chỉ có trên s60v3 thui cơ mà nếu có trên s60v2 thì ai có thì chia sẻ cho mọi người cùng dùng nèo

BuuPhucCT

Well-Known Member
có ai có skin màu khác với 2 màu mặc định của Lexisgoo không? cho mình xin đi và chỉ mình cách làm. thanks! (search được cái này: http://www.4shared.com/file/54036552/1a2cda8c/BlackSkin_Lexisgoo-by_hbinhlov.html?s=1 không biết dùng thế nào. ai biết chỉ dùm nhé!)

Xin hỏi bạn xài máy nào thế, S60v2 hay V3? Khi hỏi bạn chỉ cần hỏi một chỗ là có người trả lời rồi đâu cần phải hỏi nhiều chỗ như vậy chỉ rối thêm thôi.:|

bsnttm

Hix. Xin lỗi bạn nhé! Mình dùng cả 2 loại S60 v2 và V3 (2 máy mà) Thanks!