• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Anh Việt_Việt Anh khá tiên dung

huy_pt

Dây là bộ từ đîển Anh Viêt_Viêt Anh khá tiên dung
mñi nguoi down vê dùng thû cho y kiẻn

http://www.2shared.com/file/7567701/de5d7b10/Tudien_AV-VA_by_Huy_pt.html tim SAVE TO PC kic vô la down OK

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Dây là bô tu dîên anh viêt_viêt anh khá tiên dung
mñi nguoi down vê dùng thû cho y kiẻn

http://www.2shared.com/file/7567701/de5d7b10/Tudien_AV-VA_by_Huy_pt.html

đề nghị chủ topic cho hình minh họa cụ thể hơn về phần mềm và up tên pm lên nhé,để xem phần mềm có tên là gì và đã VH chưa? và up lên 4share hay MF nhé chứ up lên 2share trubic vào dow ko được để kiểm tra.
à bạn dùng font gì mà viết bài ko rõ ràng mất hết dấu thế bạn?

kute_1988

nên dùng từ ngữ phù hợp hơn khi góp ý chứ em.Mà sao em dùng font gì mà máy anh hiển thị ko đúng từ ngữ vậy?
Posted via Mobile Device
Em online mobile åh, font vn 2in1 åh.Máy anh dùng font gì mà lôi thê

tiephien1

đề nghị chủ topic cho hình minh họa cụ thể hơn về phần mềm và up tên pm lên nhé,để xem phần mềm có tên là gì và đã VH chưa? và up lên 4share hay MF nhé chứ up lên 2share trubic vào dow ko được để kiểm tra.

e vẫn down được mà anh. khi ấn vào link và ở gần cuối trang web mới hiện ra đó có dòng: Save file to your PC: click here thì anh ấn vào đó để down về.
em đang dùng m_dic thấy quá ổn rồi nên ko test pm này nữa.

hoanghuy16vn

2shared vẫn download bình thường mà. Mình thử download trên PC và dùng Ucweb trên mobile đều download tốt. Còn chữ của chủ topic đánh có lẽ là không chuẩn Unicode nên bị lỗi font đó

huy_pt

e quên mât không nói ro cho moi nguoi hîêu dê' thông cäm:
ví viêt bài trên máy diên thoai cûa e(máy n72) mà máy s60 không viêt duoc tiêng viêt mac dù e dã cài fonts 2in1 nhung cüng không gõ duoc tiêng viêt có dây dû dâu.mây hôm truoc thây trong 4rum co bô gõ cho os7 & 8,down vê duoc ->cài vô máy song quay ra menu kic vào biêu tuong cûa chuong trình chî thây màn hình giât môt phát ->chò mãi không thây j säy ra ,thû cài lai ->kêt quä vân thê->dành remove. TIÊN DÂY BÁC NÀO CÓ CÁI BÔ GÕ TIÊNG VIÊT NÀO KHÁC DÃ DÙNG NGON TRÊN N72 THÌ POST CHO E XIN NHÉ...e cäm on truoc và chò tin các bác...
Ve bô TD náy thì e dã có lâu rùi ,nguyên bän cûa nó thì chán lém truoc kia môi lân cài nó ra là e lai fäi cài låi font cho máy,gân dây e edit lai và quyêt dinh bö bô font mac dinh trong chuong trình di dê môi lân cài nó ra nó ko làm höng fonts mình dã cài.vì thê moi nguoi cân cài thêm fonts tiêng viêt (font nào cüng duoc) cho máy khi dùng pm này nhé.bô TD này e thây rât hay vùa là a-v vùa là v-a(nhâ'n change dê thay dô?i lua chñn a-v hay v-a).

Dê dowload trên 2share các bác kic vô link mình post-> ch¤ cho cûa sô hiên ra ->tìm dê'n ô "save to PC" kic vào dó là xong thôi mà,có gì khó dâu.

Posted via Mobile Device

daoduyhai

ví viêt bài trên máy diên thoai cûa e(máy n72) mà máy s60 không viêt duoc tiêng viêt mac dù e dã cài fonts 2in1 nhung cüng không gõ duoc tiêng viêt có dây dû dâu.mây hôm truoc thây trong 4rum co bô gõ cho os7 & 8,down vê duoc ->cài vô máy song quay ra menu kic vào biêu tuong cûa chuong trình chî thây màn hình giât môt phát ->chò mãi không thây j säy ra ,thû cài lai ->kêt quä vân thê->dành remove. TIÊN DÂY BÁC NÀO CÓ CÁI BÔ GÕ TIÊNG VIÊT NÀO KHÁC DÃ DÙNG NGON TRÊN N72 THÌ POST CHO E XIN NHÉ...e cäm on truoc và chò tin các bác...
Ve bô TD náy thì e dã có lâu rùi ,nguyên bän cûa nó thì chán lém truoc kia môi lân cài nó ra là e lai fäi cài låi font cho máy,gân dây e edit lai và quyêt dinh bö bô font mac dinh trong chuong trình di dê môi lân cài nó ra nó ko làm höng fonts mình dã cài.vì thê moi nguoi cân cài thêm fonts tiêng viêt (font nào cüng duoc) cho máy khi dùng pm này nhé.bô TD này e thây rât hay vùa là a-v vùa là v-a(nhâ'n change dê thay dô?i lua chñn a-v hay v-a).

Dê dowload trên 2share các bác kic vô link mình post-> ch¤ cho cûa sô hiên ra ->tìm dê'n ô "save to PC" kic vào dó là xong thôi mà,có gì khó dâu.

Posted via Mobile Device

đọc cũng méo mòm, dù sao cũng thanks=D>=D>=D>

hunterviet

Well-Known Member

Posted via Mobile Device

Bộ gõ cho os7,8 bạn phải cài python mới dùng được, mình dùng bộ python full của anh thang, bạn search down về cài đặt và bắt đầu có thể post bài với tiếng việt hiển thị đầy đủ rồi đó. Chúc bạn thành công

jimmyvn88

Bộ gõ cho os7,8 bạn phải cài python mới dùng được, mình dùng bộ python full của anh thang, bạn search down về cài đặt và bắt đầu có thể post bài với tiếng việt hiển thị đầy đủ rồi đó. Chúc bạn thành công
Bộ gõ cho os7,8 mà cüng cần Python hä?Bó tay.Ko nên fát biểu liều nha.
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Bộ gõ cho os7,8 mà cüng cần Python hä?Bó tay.Ko nên fát biểu liều nha.
Posted via Mobile Device

Lạc đề rùi các bác,,. ~!

Bộ gõ Tiếng Việt cho Os7 Os8 của anhtamhcm kô cần python vẫn chạy tốt.
Chắc hunterviet hơi nhầm một chút,, ^