• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta2 Vi Cập nhật (27/11/2010)

tuanloc1

TTPod v3.80 Beta2 Vi Cập nhật (27/11/2010)

Cập nhật:

1. Tăng âm lượng lên theo mức một trăm.
2. Tối ưu âm thanh nhỏ dần, màn hình mờ dần;
3. Hỗ trợ hiển thị âm thanh AAC;
4. Hỗ trợ âm thanh AAC-xây dựng trong bao gồm màn hình hiển thị;
5. Hỗ trợ bấm giữ nút âm lượng bên cạnh để chuyển bài hát;
6. Tối ưu hóa hiệu suất quét bài hát;
7. Tối ưu quang phổ hiển thị;
8. Điều chỉnh các menu bên trái;
9. Tự làm chức năng loại bỏ màn hình splash;
10, Sửa chữa các lỗi khác.

Lưu ý:

1. N73, E50 và mặc định MR các mô hình khác là mười khối lượng thiết lập để mở âm lượng âm thanh mỏng, việc chuyển đổi khối lượng để một trăm;
2. Giữi bấm phím âm lượng bên cạnh bài hát được tắt theo mặc định, mở ở cài đặt chung.
3. Nếu bị lỗi cập nhật thì cài thêm Patch 4 run TTPod

Bạn nào bị lỗi không có Icon và bị văng khi xếp danh sách thì tải lại bản fix nhé. Thank !

Chỉnh sửa cuối:

w0nderb0y

Xin bác kái tem ..Không biết bản này menu có mượt không... Thanhs nhiều... (online mobi nên không cick thanks đc)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 14 minutes:

menu vẫn không mượt anh ạ, nản...
(0),....,(0)

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Mình dùng beta1 đã thấy mượt lắm rồi, chắc hết bản này nữa là Final thôi.

uSh3r

kiếm đủ cách để cái này nó tìm lời. đã copy lời vào thẻ rồi, mà nó k có tìm thấy, cài đặt đúng là lời ở E:\lyrics\ rồi mà vẫn k được là sao ta :(

pekuon

kiếm đủ cách để cái này nó tìm lời. đã copy lời vào thẻ rồi, mà nó k có tìm thấy, cài đặt đúng là lời ở E:\lyrics\ rồi mà vẫn k được là sao ta :(

Thế thì để lời ở cũng thư mục với nhạc thử đi bạn, nhớ là phải giống tên nhé. Ví dụ Vì yêu.mp3, Vì yêu.lrc

w2k

thường thì lời nên đặt trong !:\ttpod\lyric. bạn thử lại xem có hiện ko?

dinhung

Bản của bác cài vào E72 bị lỗi icon...! Nhưng quan trọng là nhà phát hành đã sửa lỗi cuộn mượt trong list nhạc trên E72 , lỗi khi đang nghe nhạc mà có cuộc gọi đến.

thuglife18

Well-Known Member
phần lưu ý n73 gì đó là sao vại có ai giải thix mìh hỉu đc ko? chả hỉu gì hết ak

uSh3r

mình lấy lyric bằng pm minilyric mà. Nên tên tất nhiên sẽ giống. Bỏ lời ở đủ nơi mà nó vẫn k tìm được @@

kauchunho

Bản này tại danh sách bài hát ấn tùy chọn > lap danh sách là bị văng bạn ah. Test trên 6220.3250

JS_AnhTuan

Active Member
phần lưu ý n73 gì đó là sao vại có ai giải thix mìh hỉu đc ko? chả hỉu gì hết ak

n73 mới tắt volum 100 trở về vl 10 đc, các máy khác thì ko

không phải vậy anh ạ. Vào ttpod bấm tùy chọn, bấm số 5, bấm số 1, bấm tiếp số 5. Tại sound refine chọn Enable là vl 100, disable là vl 10. mới thấy caominh post bài vi tối qua, mà dùng bản en thấy ok nên nản cài lại.
and
cái đó chính xác phải là bộ lọc âm thanh, âm thanh nhỏ dần chỉ n73 và e5 có thôi. ( trong Note :N73, E5 đó )
sự thay đổi này còn thiếu sót nhiều vì trừ n73 ra thì các máy khác bó tay với cái volum. Hi, chuyển sang dùng n73 đi anh em. :D
@Heineken : a thấy dùng phím nào chỉnh âm lượng giữ im cũng chạy vù vù mà.

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
chà lên vip member roài hì hì lần đầu nhờ bạn chỉ giáo cái vụ font mà h vip member lẹ thệt nha :D @@ có bạn nào trị đc khi xắp list nhạc ko bị văng ko

tuanloc1

chà lên vip member roài hì hì lần đầu nhờ bạn chỉ giáo cái vụ font mà h vip member lẹ thệt nha :D @@ có bạn nào trị đc khi xắp list nhạc ko bị văng ko

Bạn nào bị lỗi không có Icon và bị văng khi xếp danh sách thì tải lại bản fix nhé. Thank !