• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Beta Việt Hóa by CaoMinh171 - SymbianVN

leminhhai111

TTPod v3.80 Beta Việt Hóa - SymbianVN

Cập nhật

Tăng độ chính xác được thiết lập, hỗ trợ để thiết lập cuộc gọi, tin nhắn SMS, báo thức,
Tối ưu hóa chức năng quét bài hát tốc độ quét bài hát
Tăng cường chức năng màn hình splash DIY;
Cải thiện tối ưu hóa tìm kiếm lời bài hát, nâng cao tỷ lệ thành công
Tối ưu hóa chức năng âm thanh hiệu ứng nhỏ dần

DOWNLOAD

http://www.mirrorcreator.com/files/1HYHKQ7C/TTPod_v3.80_Beta_VI_by_Caominh171_SymbianVN.zip_links

NGUỒN TẠI : symbianvn.net THANKS

hoainamss

Sao mình cái vào nó báo lỗi hệ thống vậy bạn? Khi cài mình đã huỷ dấu x ở dòng đầu. Máy mình hack = HellOOX2.0

thuglife18

Well-Known Member
hay thật bản nì do caominh vh thì xài đc ko bị báo sytem erro :D mấy cái kia cài cái nào báo cái đó mặc dù del sạch sẽ

tx186n

Nếu cài xog máy báo lỗi hệ thống thì bạn tắt máy và restar lại là vào đc

hoainamss

Nếu cài xog máy báo lỗi hệ thống thì bạn tắt máy và restar lại là vào đc

Cài này thì mình đã khởi động cả chục lần ấy chứ.
Ai giúp mình làm sao cài hoàn chỉnh cái đc không ạ. Cài 3.7 hay 3.8 nó đều báo lỗi hệ thống. Hic

tx186n

Ai giúp mình làm sao cài hoàn chỉnh cái đc không ạ. Cài 3.7 hay 3.8 nó đều báo lỗi hệ thống. Hic

Nếu vậy bạn cài bản china gốc, sau đó remove và cài lại bản này xem đc ko

Ngoclinh88

ban oi, sao mih cai may bao la loi cap nhat la sao ha ban ? mih da xoa ban ttpop truoc do roi moi cai ban ah, ban xem giup mih nhe, thanks

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

hix. coa ai cai dc tren may 5700 chua chi giup mih voi ? thanks, may bao loi cap nhat moi kho chu.

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

ban oi, sao mih cai may bao la loi cap nhat la sao ha ban ? mih da xoa ban ttpop truoc do roi moi cai ban ah, ban xem giup mih nhe, thanks
[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:
hix. coa ai cai dc tren may 5700 chua chi giup mih voi ? thanks, may bao loi cap nhat moi kho chu.

nếu đã xoá hết rùi thì vào !/system xoá những file txt đi

phải install patch 4 run vào chứ bạn :D

vunhudung

Em đang dùng E72 khi cài vào thì nó bị lỗi font nên có chỗ đọc được có chỗ nó là ô vuông, anh/em giúp mình với ??? ;;)