• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trượt tuyết địa hình. 27Mb UIQ3.0 Fix

shadow141206

(ko bík có ai post chưa nhỉ, nếu có thì nhờ anh Công xóa dùm, tại em search ko thấy ;;))

ssx3 - Trượt Tuyết Địa Hình
Game wá đỉnh - lấy ra từ máy w960
nhìn cái dung lượng 27mb là các bác bít nó tuyệt òy nhé

theo Các Chuyên Gia Trích Xuất Phần Mềm Thì đã Thử Thành Công Trên P1i Với Mấy Chú ý Khi Cài đặt:

1. Cài Game Trên Memory Card (cái Này Phải Thôi Dung Lượng File .sis Khoảng 27mb Cơ Mà).

2. Xóa Tất Cả Các Tập Tin 2000f611***.txt Theo đường Dẫn: Thẻ Nhớ: Private\2000d856\2000f611***.txt

3. đổi Tên Tất Cả Tập Tin 10274bf9***.txt Thành 2000f611***.txt

Đã test thành công trên P1i !!!

P/S: Không hiểu sao, khi chạy Game này thì có lúc CT bị tối. Mắc dù đang đua ầm ầm, nhưng đèn màn hình tự động mờ dần rồi tắt, sau đó lại hiện lên :p. Để khắc phục tình trạng này, các bạn nên dùng Smart back light nhé :D (các bạn vào link trên để biết công dụng, cách dùng và down phần mềm về nga :D)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Post thì có người Post lâu òy.Nhưng chắc Linkss cũng đã die.Chấp nhận bài này.Cố gắng phát huy nghen =D>

khoa123

có cài đc đâu,ông anh đưa lun cả thư mục pritave gì đó lên lun đi

shadow141206

có cài đc đâu,ông anh đưa lun cả thư mục pritave gì đó lên lun đi

Sao lại ko đc vậy bạn ;;). Cài vào bộ nhớ trong, sau đó Ct sẽ tự động tạo thư mục 2000d856 trong private, nếu chưa cài thì sẽ ko có nhé bạn !!! Còn khi cài xong thì

2. Xóa Tất Cả Các Tập Tin 2000f611***.txt Theo đường Dẫn: Thẻ Nhớ: Private\2000d856\2000f611***.txt

3. đổi Tên Tất Cả Tập Tin 10274bf9***.txt Thành 2000f611***.txt

Mình đã thử rồi, chơi rất tuyệt. Nhưng mình đã uninstall rồi bạn ạ !!! Mình chỉ cài vào để chơi thử rồi post cho mọi người thôi ... bạn thông cảm :D