• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ Python 1.45 trên thẻ Việt Hóa_Chỉ 1 file cài đặt!!

Caominh171

All Python 1.45 Pack_E Repacked 1 FILE

Trọn bộ Python 1.45 trên thẻ VH chỉ 1 file cài đặt!!

Đây là bộ mà Vothien12345 đã post nhưng dùng cách chép thủ công :D

Trích dẫn từ Vothien12345:

Với bộ thư viện này, các bạn không cần cài đặt:D, chạy tốt các chương trình Python

Hỗ trợ All máy=D>

Tải về giải nén sau đó copy tất cả vào thẻ nhớ:))

Và mình đã test, chạy OK đa số các pm trên nền Python trên máy mình như: Siêu dịch, MobiHex, SymCleanup, pyUninstaller, SymPaste, xyzMusic & như Vothien đã nói: WinFile, CTool,...

Nhưng riêng FontChanger thì chỉ nhá 1 cái rồi thôi, mình cũng đã tìm ra nguyên nhân do thiếu vài file nhỏ trên ổ C.

Với bản này, các bạn chỉ việc tải về cài đặt bình thường, tự file sẽ bung ra ổ C & E định sẵn.

Many Thanks to Vothien12345!!

Cài thử vài pm Python để kiểm chứng đi nào!! :D

[DOWNLOAD]http://www.mirrorcreator.com/files/DE8ER0KF/All_Python_1.45_Pack_E_by_SymPViet.rar_links[/DOWNLOAD]

Cảm ơn Caominh171 đã Pack lại cho anh em dùng.

Lý do mình muốn làm thủ công cũng chỉ vì khi cài đặt trên máy của mình thời gian quá lâu, nên mới để nguyên như vậy, không biết máy các bạn cài có lâu như mình không?~X(

MinhThang

Manager
Cảm ơn Caominh171 đã Pack lại cho anh em dùng.

Lý do mình muốn làm thủ công cũng chỉ vì khi cài đặt trên máy của mình thời gian quá lâu, nên mới để nguyên như vậy, không biết máy các bạn cài có lâu như mình không?~X(

Lâu quá thì đưa chú đổi máy chú cho Thiện à. Máy chú cũng lâu nhưng đỡ hơn.;;)

Lâu quá thì đưa chú đổi máy chú cho Thiện à. Máy chú cũng lâu nhưng đỡ hơn.;;)

Phù:O mới thử Remove sau đó cháu cài lại mất hơn 10 phút, tháo thẻ ra chép mất đúng 45 giây. Thật khó hiểu quá~X(

MinhThang

Manager
Phù:O mới thử Remove sau đó cháu cài lại mất hơn 10 phút, tháo thẻ ra chép mất đúng 45 giây. Thật khó hiểu quá~X(

Với các Mem không quen thì phải dùng file Sis cho dễ thôi Thiện à, còn biết thì có thể chép thủ công hay sao cũng được miễn là OK. Test thử cái Busola 2.0.0 xem có chạy trên bộ Python này không? Busola 2.0.0 nó nằm bên ứng dụng Python V3 đó, chứ Python cài trên thẻ bản Mod thì bó tay.

conquynau

Caominh171: "Nhưng riêng FontChanger thì chỉ nhá 1 cái rồi thôi, mình cũng đã tìm ra nguyên nhân do thiếu vài file nhỏ trên ổ C".
Bạn cho hỏi là bạn đã khắc phục nguyên nhân trên ở cái "All Python 1.45 Pack_E Repacked 1 FILE" này chưa?

MinhThang

Manager
Caominh171: "Nhưng riêng FontChanger thì chỉ nhá 1 cái rồi thôi, mình cũng đã tìm ra nguyên nhân do thiếu vài file nhỏ trên ổ C".
Bạn cho hỏi là bạn đã khắc phục nguyên nhân trên ở cái "All Python 1.45 Pack_E Repacked 1 FILE" này chưa?

Đã nói rõ ở bài 1 rồi đó bạn, khắc phục rồi đấy.

Thangnd31082

Dùng cái này thì ! Hu Hu ! N95_1 đã nói lời tạm biệt với Smartsis 2.2.8 vì không thể chạy nổi chhuwcs năng Packing ( đóng gói) , nó cứ bảo thiếu File gì đó , chọn về cài đặt defaul thì báo lỗi rồi thoát !

MinhThang

Manager
Mình có bộ Python 1.45 cài trên thẻ mới, có thể nói là chạy hầu hết Py, hay ở chỗ trong khi sử dụng nếu thiếu Mô-đun thì có thể tự thêm vào. chưa có máy nên chưa up:D

Nghe giới thiệu thấy độc đáo đấy, thì úp lên đây cho anh em test thử đi.

vẫn ko chạy đc cái la bàn từ tính trên n95-8g

Cái la bàn đó tác giả đã nói là phải cài thêm Pyruntime, PIPS gì đó thì mới chạy. Chỉ có 1 phần mềm khoảng 20kb mà phải cài thêm Pyruntime, PIPS dung lượng 5-7MB tớ đây không ham=))

khanhdbp

Có vẻ kái la bàn từ tính đó, gây đc sự chú ý khá lớn, of a.e sym đấy. Vì nó gjống vs 3gs mà. Thể hiện,dân sym,chả kém j i phone kả.
Bác có thể,cho e hỏi,kái rumtime kia,có liên quan j nhiều,đến việc kài các pm python ko? Nếu cần cho nhiều ứng dụng,thì tại sao,ta ko cài nhỉ ?