• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trên tay Smartphone Samsung Captivate

anhvt86

Samsung sắp cho ra mắt phiên bản Captivate của siêu phẩm Galaxy S dành cho nhà mạng AT&T. Phiên bản này sẽ có màn hình Super AMOLED kích thước 4-inch, chạy hệ điều hành Android 2.1, hỗ trợ mạng 3G HSPA7.2Mbps, cùng chip xử lý tốc độ 1GHz.. Ngoài ra, phiên bản này còn được trang bị wifi, camera 5MP với khả năng quay video 720p, jack tai nghe 3.5, bộ nhớ trong 16Gb cùng khả năng mở rộng thẻ nhớ lên tới 32GB,

Trên tay Samsung Captivate

viettelonline.com

ht6868

sámung mới đây tung ra toàn sản phẩm hot khoái nhất cái màn hình supper amoled. net kinh khủng. đã thế độ phân giải lại cao. hjhj. chip thì toàn 1ghz. wa ngon

may25th8x

Các bro cho hỏi 1 chút, mình rất thích phần cứng của galaxy s, nhưng mà cái vỏ thì nhìn nữ tính quá, không biết con capative có unlock được ko nhỉ, và thủ tục mua hàng ship từ nc ngoài ntn, mình có thẻ master

o2o

Mình dùng SS Captive cài đặt apps vô tư từ App Store. có lẽ máy bạn chưa roof