• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOWER BLOXX: New York

tungabcs

Phần tiếp theo của game tower bloxx của hãng Digital Chocolate:p

http://www.mediafire.com/download.php?dzjnzdzzyzt

Chúc vui^^!

leetran72

Nên chú ý từ ngữ khi post bài bạn nhé, mình đã xóa của bạn vài bài.

Sory Mod nha. Tính em nó thế, hay cợt nhả nhưng ko có ý xấu gì cả đâu:D. Đúng là bác xóa của em mất 4 bài rồi thì phải. Thôi hôm sau em rút kinh nghiệm vậy, chứ ko cẩn thận lại bị BAN nick cũng nên ấy chứ :) Em xin lỗi cả nhà:p

proudmore

game hay đấy bạn, chạy khá nuột tuy nhiên xây lên cao nó thi thoảng hơi khựng 1 tí :))

r0nkut3

Cho mình hỏi trò này có save vào đc ko. Đang chơi dở mà hôm sau muốn vào chơi tiếp thì có đc ko. Máy mình thì ko save đc :(

giangvungtau

Cho mình hỏi trò này có save vào đc ko. Đang chơi dở mà hôm sau muốn vào chơi tiếp thì có đc ko. Máy mình thì ko save đc :(

nếu bạn chơi chế độ quick mode thì phải xây đến khi nào có 1 vòng màu vàng thì đến đó sẽ tự save,còn bạn die giữa chừng nghĩa là bạn chơi lại từ đầu.

samkia

có bản dùng cho e63 trên ovi store rồi đấy các bạn lên tải về dùng nhé! mình tải về nhưng nó cài luôn không biết bộ cài nó nằm ở đâu (tiện đây hỏi anh em luôn là nó lưu vào ở đâu). thấy nó ghi là bản demo không biết có dùng được lâu không?

samkia

Posted via Mobile Device chỉ chơi được 5lần và chơi được co 35, hay 36 bloxx gì đó thôi à, chán thế. Có anh em nào có bản full không cho mình xin vs. Cám ơn các bạn nhé!

Kaka0

Posted via Mobile Device
Muốn không bị giật thì các bạn tắt sound đi thì mượt thôi. Àh co bạn nào post ở nơi trang khác được không, mediafire, 4share down qua mobile không được, ziddu thì lại down được, hay up lên trên diễn đàn luôn được không.

r0nkut3

Posted via Mobile Device
Muốn không bị giật thì các bạn tắt sound đi thì mượt thôi. Àh co bạn nào post ở nơi trang khác được không, mediafire, 4share down qua mobile không được, ziddu thì lại down được, hay up lên trên diễn đàn luôn được không.

Đã up lên trang việt up cho bạn đây.=D>
http://vietup.com/file.php?id=1057

r0nkut3

có bản full cho ê63 không ban :)

BẢn này ko chơi đc trên 320x240 hay sao ấy. Mình test trên con E71 rồi lỗi màn hình ko vào đc. Còn máy E63 chắc cũng tương tự như E71 thôi>:)>:)>:)

janet

BẢn này ko chơi đc trên 320x240 hay sao ấy. Mình test trên con E71 rồi lỗi màn hình ko vào đc. Còn máy E63 chắc cũng tương tự như E71 thôi>:)>:)>:)

Mình đã cài game này vào E63 rùi, chơi cũng ok, bình thường, mình ko thấy màng hình bị lỗi gì hết.. nhưng game nó chỉ cho chơi có 5 lần thôi do chỉ mới là bản demo :(