• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tornado Mania (by Digital Chocolate)

mr_dog88

Distressed by rampant pollution, a mad scientist unleashes his bizarre Tornado Machine on the world! Will the world praise or condemn him? Use the tornado to engulf houses, buildings, and even power plants! Bring them to his Antarctic Biosphere to rebuild a utopian society and carry out his mysterious experiment. Don’t feel like saving humanity? Then simply jump into Rampage Mode where you can destroy everything in your path!

Download : http://www.4shared.com/file/CAwbxfes/Tornado_Mania__5530_5800_N97.html

kitafung

Bóc tem ! Thanks bạn đã chia sẽ game hay, bạn này toàn post game chất lượng ko hà ^^. Cố gắng phát huy nha bạn

phanloc92

Ban oi lan sau post bai ban noi cach choi luon dc khong. nhu the se hap dan hon nhieu

anhngoccg1

Distressed by rampant pollution, a mad scientist unleashes his bizarre Tornado Machine on the world! Will the world praise or condemn him? Use the tornado to engulf houses, buildings, and even power plants! Bring them to his Antarctic Biosphere to rebuild a utopian society and carry out his mysterious experiment. Don’t feel like saving humanity? Then simply jump into Rampage Mode where you can destroy everything in your path!

Tiếng anh thì ko hiểu :( nhìn hình thì đơ ra :( pác post lun cái chỉ dẫn or minh họa cho pà kon dễ hiểu tý :(

Last edited by a moderator:

jinsk8r

Mấy phím di chuyển màn hình (4 hướng) và 2 phím OK-cancel nó bé quá, chơi mỏi tay =.= dù game khá hay

b0m_lx

Tiếng anh thì ko hiểu :( nhìn hình thì đơ ra :( pác post lun cái chỉ dẫn or minh họa cho pà kon dễ hiểu tý :(

Đau khổ bởi ô nhiễm tràn lan, một nhà khoa học điên Unleashes Máy Tornado kỳ quái của mình trên thế giới! Liệu thế giới ngợi khen hoặc lên án anh ta? Sử dụng vòi rồng để nhấn chìm ngôi nhà, cao ốc, và các nhà máy điện, ngay cả! Hãy mang họ đến Nam Cực sinh quyển của mình để xây dựng lại một xã hội không tưởng và thực hiện các thí nghiệm bí ẩn của ông. Không cảm thấy giống như nhân loại tiết kiệm? Sau đó chỉ cần nhảy vào chế độ hung hăng, nơi bạn có thể phá hủy mọi thứ trong con đường của bạn!