• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TopTaskMan v1.1.3Tắt/Mở nhanh ứ.dụng c.ẩn [Bản c.thức](Trunghuy90)

Trunghuy90

TopTaskMan v1.1.3 S60v3v5 S^3 SymbianOS9x Unsigned vh by (Trunghuy90)

Phân mềm hiển thị các ứng dụng đang chạy giống thanh Taskbar trên máy tính
.
Với ứng dụng này bạn có thể tắt/mở nhanh các ứng dụng đang chạy ẩn chỉ bằng 1 cú click ngoài HS.

Chỉ cần nhấp vào các ứng dụng mong muốn để chuyển sang nó để mở, hoặc giữ ngón tay của bạn vào đó để đóng.

Bạn có thể điều chỉnh kích thước biểu tượng của các ứng dụng hoặc có thể thay đổi vị trí của các ứng dụng theo mục đích sử dụng của mình .

Chú ý :Thiết lập cài đặt sau đó khởi động lại máy .
Tập tin đính kèm

em mượn ảnh chụp màn hình và lời giới thiệu của anh kiên.
Thank anh!
...happy...new...year...
Dowload

kienvp

chỗ Icon Distance phải dịch là khoảng cách biểu tượng chứ không phải là biểu tượng từ xa đâu bạn nhé .

Trunghuy90

chỗ Icon Distance phải dịch là khoảng cách biểu tượng chứ không phải là biểu tượng từ xa đâu bạn nhé .

em sơ ý quá,lẽ ra em phải tra từ điển lại câu đó.lúc dịch bằng google em cũng thấy nghi câu đó,vì nghĩa hơi ngang.nhưng lúc đó em bận công vc quá nên quên bẵng đi mất.sẽ rút kinh nghiệm lần sau.thank anh!

Trunghuy90

Bản fix lỗi sai từ khi dịch đây!
Mời anh kiên và các ae khác tải lại bản này.thank

kienvp

Bản fix lỗi sai từ khi dịch đây!
Mời anh kiên và các ae khác tải lại bản này.thank

PM này dành cho dòng cảm ứng rất hay và tiện lợi .không biết v3 thì thế nào .?

Trunghuy90

PM này dành cho dòng cảm ứng rất hay và tiện lợi .không biết v3 thì thế nào .?

v3 tụi em sử dụng rất khó,em vẫn chưa biết sử dụng thế nào,mở pm lên thấy báo ứng dụng chạy ẩn ở góc trên cùng bên trái màn hình,mà không sao điều khiển đc,nên vs em jbaktasman là số 1.

kienvp

v3 tụi em sử dụng rất khó,em vẫn chưa biết sử dụng thế nào,mở pm lên thấy báo ứng dụng chạy ẩn ở góc trên cùng bên trái màn hình,mà không sao điều khiển đc,nên vs em jbaktasman là số 1.

mình thì dùng cả hai .pm đó tắt và mở ứng dụng chạy ẩn rất tiện .
tắt hoặc mở ở tất cả mọi nơi .:D

Trunghuy90

Cái này thật sự là rất lâu rồi,cách đây hàng nửa năm rồi, và mình không còn giữ link gốc để up lên nữa đâu. Mong 2 bạn thông cảm!