• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ToneFXs - Ứng Dụng Không Thể Thiếu Cho iPhone!!!

hailua_8

Super V.I.P
Một ứng dụng rất hay dành cho iPhone của bạn. Có thể tham khảo thêm về chương trình nầy tại đây
Hiện tại phiên bản mới nhất trên Cydia chưa có thuốc đặc trị, nên tạm thời có thể dùng cái nầy, tóm lại là bạn hảy thử và xem nó như thế nào.

Hướng dẩn: Xin vui lòng đọc kỷ trước khi cài!!!

1. Nếu các bạn đã cài nó trên Cydia, hảy tháo bỏ nó - sau đó theo đường dẩn private/var/mobile/library/preferences và xóa bỏ file com.efiko.plist (đây là bước không thể bỏ qua), và respring iphone cũa bạn.

2. Vào Setting trên iPhone cũa bạn, sau đó vào General rồi vào Date&Time và vào Set Date & Time và set nó cho đến năm 2038 hay là 2050 củng được...

3. Tải phần mềm Tonefxs.app tại đây.

4. Sau khi tải về giải nén và bạn có thể nhúng vào iPhone cũa bạn theo đường dẩn var/stash/applications ---> và set 0777 ( check group )

5. Respring ---> Và khởi động Tonefxs ----> thoát khỏi chương trình.

6. Lập lại bước thứ 2 và điều chỉnh thời gian Date & Time về như hiện tại tức là năm 2009 sau đó là ----> Respring.

7. Vào lại chương trình Tonefxs, khi đó bạn sẻ thấy có 10532 days left on trial nếu như bạn set năm là 2038.

#############################################

Một ứng dụng hay cho iPhone cũa bạn, bạn có tham khảo thêm tại đây về 2 chương trình cũa anh em nhà họ̣̀ Efico.

1. Tải phần mềm cài vào máy vi tính cũa bạn để tạo những custom ringtones làm thay đổi hệ thống âm thanh cũa iphone - dùng cho Tonefxs tại đây.

2. Tải phần mềm tạo nhạc chuông cho iphone cũa bạn tại đây.

#############################################

Chúc các bạn thành công với Tonefxs !!!
(vui lòng đừng nên cập nhật trên Cydia phiên bản mới nhất sau khi bạn đã cài chương trình nầy!!! )

To Mod's: Nếu 2 lúa có post trùng, xin lui lòng delete giùm. Cám ơn Mod's.

Chỉnh sửa cuối:

khanhhung1

sao mình cài vào không thây tác dụng vậy!cài dăt nhạc chuông tin nhắn khác nhưng cũng không đc !