• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ games PV]Game chơi bài như trên PC bản đẹp

lephunghien

1.Giới thiệu game:
Astraware Solitaire là game chơi bài dạng sis gồm 12 game chơi bài nổi tiếng và hay nhất bao gồm Klondike, Pyramid, Spider, Clock, Yukon, Canfield, Four Seasons, Sultan's Harem, Idiot's Delight, Golf, tính toán, và Freecell.Những game này trước đây đã được Microsoft đưa vào hệ điều hành Windows giúp khách hàng thư giãn,nay lại xuất hiện trên Mobile để giúp bạn có thể chơi ở mọi lúc,mọi nơi.
2.Thể loại game:
Sis
3.Dung lượng game trước khi cài:
2.5 MB
4-Phù hợp cỡ màn hình:
240x320
5.Ngôn ngữ:
ENG
6.Hướng dẫn cài đặt:
Download file sis từ mediafire về,copy vào thẻ hoặc bộ nhớ máy và cài đặt bình thường với máy đã hack phone hoặc Sign với máy chưa hack.Khi nó bắt nhập mã đăng kí thì đánh 56068001
Phím 5 để lựa chọn,2,4,6,8 di chuyển
Hoặc dùng JoyStick

LINK :
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?ziztaglwjwd"]http://www.mediafire.com/?ziztaglwjwd[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

game này luật chơi thế nào các bác ơi??:-?

chơi y chang trên pc thôi bạn.xếp thể nao cho đủ 1 dây từ A-K cùng chất lên 4 ô phía trên.trong này có 12 trò khác nhau, mỗi trò có cách chơi riêng.Bạn chịu khó tự vọc nhé :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
bản này chỉ trail thôi àh , chưa có full hả

Game được post lên đây đều là bản FULL. Do quy định của diễn đàn nên không ghi đó thôi.
Nếu là bản chơi thử thì đã ghi là TRIAL rồi bạn. Cứ cài vào chơi thử là biết liền chứ hỏi làm gì cho mệt thế.:)

thanks bạn nhiều nhiều, hổm rải mình tìm trong ổ game mình loại game này mà ko biết nó biến đâu mất tiêu^^.

rgx120

Game được post lên đây đều là bản FULL. Do quy định của diễn đàn nên không ghi đó thôi.
Nếu là bản chơi thử thì đã ghi là TRIAL rồi bạn. Cứ cài vào chơi thử là biết liền chứ hỏi làm gì cho mệt thế.:)

chú ấy đang SPAM thế mà ko bít,Moderator có bao giờ thấy ai Spam mà than mệt chưa:))

lookmex7

bác ơi sao mình cài vào nó nằm ở đâu sao ko thấy zâỵ vi dow trên đt nên ko thankss đươc,thanks.