• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ZingMagic.Reversi.Pro.II.v3.00 - Luyện Cờ Vây

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] ZingMagic.Reversi.Pro.II.v3.00 - Luyện Cờ Vây

Một số hình ảnh đã tested trên N95 8Gb

1.Giới Thiệu Game:
ZingMagic là 1 hãng sản xuất game nổi tiếng.Hầu như các game của Hãng này đều đã bị BinPDA thịt :)) . Đây là Game cờ vây dành cho bạn nào yêu thích thể loại này
2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:
460 kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 và 320x240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén file JSIS cài vào bộ nhớ thẻ hay máy tùy chọn!

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Cách chơi khá đơn giản: Vào đầu tiên nó sẽ hiện lên 4 con cờ (2 đỏ.2 vàng).Tiếp đó sẽ hiện lên các Chấm (Chấm ở đây là những nơi mà bạn có thể đi).Khi ấn vào đấy thì những con nào mà gần bạn sẽ biến đổi thành màu phe bạn...Tự khám phá thêm ha

abc4ever

:p hay quá... em kiếm hoài hem thấy cờ vây đâu cả^^
toàn othelo ko ah
h mới kiếm đc topic giới thiệu này:p
tks bác Vòi nhìu^^

phananhvusv

Thanks bác nhiều lắm, em tìm loại này lâu rồi mà không thấy, thì ra tên tiếng anh của nó là Reversi! Nếu có bản mới thì anh cập nhật giùm em nhé! cám ơn anh 1 lần nữa!

phamkhanhson

Trời.. bác chủ thớt ghi là cờ vây là sai rồi..
Othello chứ cờ vây gì. Làm tưởng bở..
Bạn nào thích chơi cờ vây vào Yahoo.com -->Games --> Go.
Còn điện thoại thì mình tìm hoài chưa thấy.

phananhvusv

Trời.. bác chủ thớt ghi là cờ vây là sai rồi..
Othello chứ cờ vây gì. Làm tưởng bở..
Bạn nào thích chơi cờ vây vào Yahoo.com -->Games --> Go.
Còn điện thoại thì mình tìm hoài chưa thấy.

Chuẩn không cần chỉnh! làm tôi cứ tưởng là cờ vây thật nên thank chủ thớt!
Trên điện thoại thì có cờ vây, nhưng là bản dành cho s60v2, còn s60v3 vẫn chưa có! buồn thật! mê cờ vây mà tìm mãi không có! hic!

linhcom149

zzzz , cái cờ tướng của pác host post hồi xưa ko có full , ko bik bản này sao đây ... để tét thử

phananhvusv

Chơi cái trò này chán phèo à! chẳng có gì vui cả, cũng chẳng thấy ai thèm chơi hết! Ai có cờ vây cho s60v3 thì cho em xin đi! cám ơn nhiều nhiều!

kudo1995

Hình như hãng này cũng có game đánh cờ caro( XO) bạn có không vậy, cho mình xin với, bản full crack nha.Cám ơn nhiều!

popog

uhm, đây là Othello chứ cờ vây thì đã khác, mà cơ vây thì di động khó đánh lắm, may thì đánh được bạn 9*9 thôi chứ cỡ bàn 19*19 hay 17*17 thì nhìn tổng thể bàn cờ sao nổi, mà cỡ bàn này chắc làm máy điện thoại "nghĩ" phát điên mất, hehe