• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Wireless Star Wars Jedi Mind Tricks v1.0.37

Status
Không mở trả lời sau này.

lephunghien

1. Giới thiệu game:
Đây là một Game của hãng THQ.Wireless,thuộc thể loại game Pluze-xếp hình.Bạn hãy chinh phục các character( trùm của các vì sao khi chơi qua mỗi cửa sẽ xuất hiện một character mới) bằng nhân vật chọn lúc đầu.mỗi nhân vật có skill riêng, Hãy xếp đủ 3 item giống nhau để tăng mana dùng skill tiêu diệt kẻ địch và đạt Score cao nhất
2.Thể loại game :
Javar
3.Phù hợp kích thước màn hình:
352x416,240x320,320x240
4.Dung lượng game:
~450 Kb
5.Cách cài đặt:
down game đính kèm phía dưới về, xóa đuôi .7z lấy file javar cài đặt.Chú ý down đúng loại màn hình
______CHúc các bạn vui vẻ________

BuuPhucCT

Well-Known Member
1. Giới thiệu game:
Đây là một Game của hãng THQ.Wireless,thuộc thể loại game Pluze-xếp hình.Bạn hãy chinh phục các character( trùm của các vì sao khi chơi qua mỗi cửa sẽ xuất hiện một character mới) bằng nhân vật chọn lúc đầu.mỗi nhân vật có skill riêng, Hãy xếp đủ 3 item giống nhau để tăng mana dùng skill tiêu diệt kẻ địch và đạt Score cao nhất
2.Thể loại game :
Javar
3.Phù hợp kích thước màn hình:
352x416,240x320,320x240
4.Dung lượng game:
~450 Kb
5.Cách cài đặt:
down game đính kèm phía dưới về, xóa đuôi .7z lấy file javar cài đặt.Chú ý down đúng loại màn hình
______CHúc các bạn vui vẻ________

Game này anh post lạu rồi em. Lần sau nên search trước khi post để tránh trùng không hay nhé em:)

Status
Không mở trả lời sau này.