• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Tyrian-game không chiến không thể bỏ qua-SIS

lephunghien

1.Giới thiệu game :
Tyrian là một game không chiến có đồ họa và âm thanh tuyệt vời,người chơi sẽ vượt qua từng màn game ly kì và hấp dẫn trên chiếc phi cơ của mình.game khi vào sẽ ở màn hình mặc định nằm ngang
2.Thể loại game:
SIS
3.Dung lượng trước khi cài:
~4.5MB
4.Phù hợp màn hình :
240x320 & 320x240
5.Ngôn ngữ:
ENG
6.Cách cài đặt:
Tải file sis ở link mediafire phía dưới về,copy vào thẻ và cài bình thường
7.LINK
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?umw2ammmzmj"]http://www.mediafire.com/?umw2ammmzmj[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Game này tuy hay nhưng hơi cổ rồi. Anh đã phá đảo nó nhiều lần lắm rồi.

tekpal

Active Member
SkyForce vẫn là số 1 trong làng Game không chiến dạng này :)

huubinh1987

Công nhận game này đồ họa ngon nhưng chơi cứ khoai khoai thế nào ý, mình xài 5700 gạt muốn rụng luôn cả nút điều hướng + nhiều nút linh tinh quá => nản :( chơi chả qua đc vòng 1 lun :(

cupidbaby

đồ họa đẹp nhỉ!ăn đứt skyforce rồi!để thử chơi xem có hay ko?thank bạn nhé!:D

giangvungtau

uả,game này cũ rùi mà ta,tưởng phần II chứ.dạo này ko có game mới nên Mod post game cũ hehe:)

linhcom149

@_@ game này khá a`k nha ??? nhưng dù vậy chắc vẫn ko bì kịp với KappaBase của N-gage âu nhỉ ^^@....

BuuPhucCT

Well-Known Member
@_@ game này khá a`k nha ??? nhưng dù vậy chắc vẫn ko bì kịp với KappaBase của N-gage âu nhỉ ^^@....

Cứ chơi sẽ biết mà em. Tuy không bằng nhưng cũng k kém hơn bao nhiêu đâu. Có rất nhiều vũ khí, đạn dược cho mình nâng cấp nên chơi rất sướng.

huubinh1987

cái nè chơi phải -h-a-c-k- tiền thì mới ok đc các bác ạ, em làm phát -h-a-c-k- chơi ngon luôn , nhưng vẫn hơi khó điều khiển:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái nè chơi phải -h-a-c-k- tiền thì mới ok đc các bác ạ, em làm phát -h-a-c-k- chơi ngon luôn , nhưng vẫn hơi khó điều khiển:(

Báo cáo bác là em chơi game này về nước hàng chục lần mà có cần hack tiền gì đâu:O

huubinh1987

Bác phá đảo ko cần hack tiền à ? bàn 2 bác chỉ cho em cách qua với, nó có 2 phần 1 bên là đi vào cái chỗ toàn thiên thạch (dày đặc kín màn hình luôn), 1 bên quân địch bắn như vãi đạn ko thể tránh đc mà máu mình chỉ có mỗi 1 tý, phi thuyền của em chỉ cần chạm 2 -3 phát vào thiên thạch hoặc đạn là tèo luôn :( trò này trông thế mà hơi bị khó nhằn