• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] The Magic Cube Simulator -Chơi RuBic trên Mobile

q630666

[Tổ Game PV] The Magic Cube Simulator -Chơi RuBic trên Mobile

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Thể loại giải trí nhẹ.Chúng ta không cần mang theo con rubic nữa mà chơi ngay trên dế yêu của mình.Game nhẹ chơi rât mượt.
2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
70kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Di chuyển dòng muốn xoay bằng phím 5 chiều.Chọn là phím giữa.Khi ta chọn thì hình sẽ thay đổi từ mũi tên 4 hướng thành hình vòng tròn.Lúc đó ta lại dùng phím 5 chiều để xoay sang 4 hướng.Có thể thay thế phím 5 chiều bằng phím 2,4,5,6,8.Muốn thoát bấm phím số 7 để ra Menu nhé :
D

huynhkyphu

àH, tiết kiệm tiền mua RubIc nhỉ =)) ^^ Dù sao cũng thanks pác 1 phát. Àh, lun tiện hỏi pác hướng dẫn cụ thể cách chơi đc ko? :D

angelpooh

hướg dấn á,bạn search trên mạng hay vào diễn đàn rubik VN ấy,sẽ được hướng dẫn cụ thể,nguyên tắc cách kinh điển :tầng 1 xong,tầng 2 hoàn tất,làm tầng 3 :finish ^^

tienthembg

hướg dấn á,bạn search trên mạng hay vào diễn đàn rubik VN ấy,sẽ được hướng dẫn cụ thể,nguyên tắc cách kinh điển :tầng 1 xong,tầng 2 hoàn tất,làm tầng 3 :finish ^^

Bác nói phải đấy. Khi nào quen rồi chắc chỉ mất 3 phút là xây xong hết.

rgx120

game này là 1 trong những trò kinh điển,ko phải ai cũng chơi được hết

q630666

game này là 1 trong những trò kinh điển,ko phải ai cũng chơi được hết
Câu này chuẩn này.Lý thuyết quá đơn giản nhưng mà làm đc ko đơn giản tẹo nào :D
PS huynhkyphu : TỚ chỉ hướng dẫn đc cách di chuyển thôi.Đã có trên bài 1.Còn để ghép đc thành công thì làm sao hướng dẫn nổi