• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] TAITO Puzzle Bobble Evolution v0.8.1 - Game Khủng Long Bắn Bóng

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] TAITO Puzzle Bobble Evolution v0.8.1 - Game Bắn Bóng PC

1.Giới Thiệu Game:
Trò bắn bóng này đã có từ khá lâu trên PC và xuất hiện trên điện thoại cũng đc 1 thời gian,với nhiều phiên bản nhiều loại hình khác nhau.Nay đây cũng là 1 loại game bắn bóng như vậy,bản này hình ảnh rất đẹp âm thanh cũng không tồi.Là Fan game thì bạn ko thể bỏ qua rùi :))

2.Thể Loại Game:

java game

3.Dung Lượng Game:

~ ~ 500Kb

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 - 352x416

5.Cách Cài đặt:
Tải về giải nén cài bình thường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Di chuyển với các phím thường dùng.Bắn nút ở giữa nhé

traihp9001

Well-Known Member
em có bản .sis nhé ;) .định post thêm mấy game nhưng chưa chụp hình nên lười chưa post:p. để mai ko phải làm ngồi post hẳn 5 game 1 lúc cho pác "voi" sợ :))

CongVoi

Super V.I.P
em có bản .sis nhé ;) .định post thêm mấy game nhưng chưa chụp hình nên lười chưa post:p. để mai ko phải làm ngồi post hẳn 5 game 1 lúc cho pác "voi" sợ :))

Hehe anh đợi e đây ;;);;)

nouvu2372

Tối nay bạn định uống "Samurai - Tăng lực" để mai post cho kịp hay jì :))

traihp9001

Well-Known Member
Tối nay bạn định uống "Samurai - Tăng lực" để mai post cho kịp hay jì :))

Posted via Mobile Device
Báo cáo 2pác là em đang chụp hình game đây.em chơi tạm trà dá để tăng lực rùi,haha

mafiavn

cho hỏi có game này chơi bằng cảm biến chuyển động ko?