• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Moby Seal Of Emperor Trí Tuệ

q630666

[Tổ Game PV] Moby Seal Of Emperor Trí Tuệ

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Nhắc đến hãng game nổi tiếng Moby thì chúng ta có thể yên tâm về chất lượng đồ họa và âm thanh của game rồi nhé.Đây là một game khá hay thể loại trí tuệ giống game QBlox mà mình đã từng post nhưng đc thay đổi với những khám phá hấp dẫn hơn rất nhiều.
2.Thể Loại Game:
Sisx Game

3.Dung Lượng Game:
4,3M

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 nhưng lại chơi ở chế độ màn hình ngang :D

5.Cách Cài đặt:
Down file đính kèm về giải nén rồi lấy link dow file sisx cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Vì là tiếng china nên mình hướng dẫn để vào game.Vào giao diện chính chọn dòng 2 để vào game.Dòng 1 để tiếp tục game đang chơi.Chọn xong sẽ hiện 1 bảng để ghi danh.Bấm phím giữa để chơi.Đang trong game muốn thoát thì bấm phím chọn trái di chuyển xuong dòng thứ 2 từ dưới lên để thoát.Cách chơi thì di chuyển thanh đến cái lỗ đen để đánh dấu là qua bài nhé.
7.Chú ý :
Mới chơi chỉ có vài cửa.Phải qua đc các cửa đó thì các cửa khác mới mở để ta vào.Bản này có mỗi tiếng China :(

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
mỏi hết cả cổ rùi lại còn hoa mắt với ngôn ngữ kia nữa chắc chết.cám ơn pác
thế màn hình 320x240 có chơi đc ko pác

q630666

mỏi hết cả cổ rùi lại còn hoa mắt với ngôn ngữ kia nữa chắc chết.cám ơn pác
thế màn hình 320x240 có chơi đc ko pác
Theo nguồn thì chơi đc trên 240x320 nhưng mà lại ở chế độ màn hình ngang thì khả năng 95% là 320x240 chơi đc :D.Ai có máy test thử đi =D>=D>
PS: Game chủ yếu dùng phím 5 chiều.Sao bạn không xoay máy ngang ra rồi chơi.Lại để nguyên máy mà xoay cổ thì =))

lephunghien

Tiếc quá mình thích kiểu game này và game luyện lv nhưng cứ gặp games hay lại không có bản Eng

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tiếc quá mình thích kiểu game này và game luyện lv nhưng cứ gặp games hay lại không có bản Eng

Thì dạng game này là độc quyền của CHINA mà. Nếu thích thì mình phải chấp nhận và đợi. Hy vọng sẽ có bản ENGLISH hay bản tiếng Việt.

ngocquynh47

Game rất đẹp nhưng chả hiểu j`( nội dung) còn cách chơi thì giống trò Qbloxx, đã test trên E 63, dùng ngon các bác nhé
Tặng các bác tấm hình để khỏi mỏi cổ nhé

giangvungtau

hình như game này là trial thì phải.mình chơi qua ngôi đền thứ 2,đến ngôi đền thứ 3 thì nó bắt kết nối Internet.game hay.tiếc là trial

clack_16

sao tớ chơi hết 2 khu đầu map nó không mở tiếp Máp cho tớ chơi nhi? hôm nọ nghịc nó trừ mất 20k...khổ !
ai có full map không chia sẻ nhé

record

downloading does not happen
loading does not occur
Скачивание не происходит
Загрузка не происходит

:(

nhnhanguyen

Theo nguồn thì chơi đc trên 240x320 nhưng mà lại ở chế độ màn hình ngang thì khả năng 95% là 320x240 chơi đc :D.Ai có máy test thử đi =D>=D>
PS: Game chủ yếu dùng phím 5 chiều.Sao bạn không xoay máy ngang ra rồi chơi.Lại để nguyên máy mà xoay cổ thì =))
Nghe Vui Quá Ha...Nhưng Game mà Không Anh Hoá hay Việt Hoá Thì Bó tay...