• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] HipHop Hero V1.00 S60V3 Vào nhảy Audition nào

q630666

[Tổ Game PV] HipHop Hero V1.00 S60V3 Audition

Một số hình test trên N95

1.Giới Thiệu Game:
Một Java của hãng game FuGu Mobile.Game thể loại vui nhộn tuơng tự Audition :D.Thực hiện theo các nhịp điệu của âm nhạc và bấm các phím mũi tên khi họ tiếp cận với những mũi tên
2.Thể Loại Game:
Java Game

3.Dung Lượng Game:
790k Trước khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240.320

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén file Java rồi cài đặt phình phường

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Có 3 bài cho các bạn chọn.Phím sẽ được sử dụng là phím 5 chiều hoặc :
Up/2
Left/4
Right/6
Down/8

thanhnamst89

bạn cho mình hỏi tại sao bạn lại để link trong file đính kèm vậy, sao ko để trực tiếp cho mọi người down luôn???

sony

Chả chơi được mới đau, nó cứ đơ đơ ở màn hình lúc trong bài

giadaiminh

cho mình hỏi cái N78 của mình có cài đc ko vậy.và phải cài như thế nào mới chơi đc.chỉ rõ dum e với.e chưa rành về game cho lắm

q630666

cho mình hỏi cái N78 của mình có cài đc ko vậy.và phải cài như thế nào mới chơi đc.chỉ rõ dum e với.e chưa rành về game cho lắm
Game này là game Java.Nên máy bạn màn hình là 240x320 thì sẽ chơi đc.Ban nhìn trên chỗ tớ giới thiệu ý.Bạn dow file dính kèm về giải nén ra trong đó có link dow.Dow về giải nén ra đc file .jar thì cóp vào thẻ nhớ và cài.Chúc thành công :D

giadaiminh

Game này là game Java.Nên máy bạn màn hình là 240x320 thì sẽ chơi đc.Ban nhìn trên chỗ tớ giới thiệu ý.Bạn dow file dính kèm về giải nén ra trong đó có link dow.Dow về giải nén ra đc file .jar thì cóp vào thẻ nhớ và cài.Chúc thành công :D
cóp vào thẻ nhớ thì bỏ chỗ nào bạn?và cài làm sao?bạn chỉ rõ dùm mình đi.mình đã nói là chưa rành về game lắm mà.thanks

mysuol213

Muốn save ở đâu thì tùy!nhưng phải nhớ chỗ.thường thì save vào mục n-gage hoặc games tự tạo.vào nơi save file rùi nhấn phím OK(centre) hoặc option>open rùi làm theo hd

kykiske79

Giới thiệu tuy có hình ảnh nhưng có vẻ hơi đối phó. Lần sau bạn cố gắng để nó vào hẳn menu game thì sẽ tốt hơn :(

tronghuy1609

chơi ko đc, vào lúc nhấn start rồi thì nó cứ đơ đơ, cái này nhảy chắc vui lắm đây, nếu nhạc hay nữa thì tuyệt