• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Bad Manga Girls2:Sex Trip to Ibiza +18

lephunghien

1.Giớ thiệu game:
Bad Manga Girls 2: Sex Trip to Ibiza là game thuộc thể loại dành cho người lớn với nhiều cảnh nóng. Game dựa theo cốt truyện của bộ phim hoạt hình Bad Manga Girls nổi tiếng của nhật bản.bạn sẽ vào vai một chàng lãng tử hào hoa đi chinh phục những cô gái cựa kì quyến rũ mà bạn chỉ được xem trên Hoạt hình :))
2.thể loại game:
javar
3.Dung lượng game:
~770 kB
4.phù hợp với màn hình:
240x320
5.Ngôn ngữ:
có 7 ngôn ngữ trong đó có tiếng English

Last edited by a moderator:

zaroc1990

Thể loại game này là em thích nhất =)) dung lượng lớn hình chắc đẹp test đã

BuuPhucCT

Well-Known Member
1.Giớ thiệu game:
Bad Manga Girls 2: Sex Trip to Ibiza là game thuộc thể loại dành cho người lớn với nhiều cảnh nóng. Game dựa theo cốt truyện của bộ phim hoạt hình Bad Manga Girls nổi tiếng của nhật bản.bạn sẽ vào vai một chàng lãng tử hào hoa đi chinh phục những cô gái cựa kì quyến rũ mà bạn chỉ được xem trên Hoạt hình :))
2.thể loại game:
javar
3.Dung lượng game:
~770 kB
4.phù hợp với màn hình:
240x320
5.Ngôn ngữ:
có 7 ngôn ngữ trong đó có tiếng English
Mấy game HOT thì nên hạn chế post hình em nhé vì PV đã được lên báo 1 lần vì mấy game hot này rồi>:)

vandunga3

Mấy game HOT thì nên hạn chế post hình em nhé vì PV đã được lên báo 1 lần vì mấy game hot này rồi>:)

Trời ơi nhỡ đi khoe với người iu rằng em là thành viên cốt cán của 4rum rồi :(( :(( :(( :(( :((

lephunghien

Mấy hôm nay tải file đính kèm qua pdaviet bị làm sao ấy! Toàn 0 kb khi tải trên mobile bằng operamini.có ai bị như mình không?

Khoaaa

Mấy hôm nay tải file đính kèm qua pdaviet bị làm sao ấy! Toàn 0 kb khi tải trên mobile bằng operamini.có ai bị như mình không?

Có mình cũng bị nè tải về toàn 1kb. Mấy hôm trước mình cũng post bài phản ảnh trong topic kia thì bị bác Thắng cảnh cáo. ?????

Chắc tưởng mình spam

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member

Có mình cũng bị nè tải về toàn 1kb. Mấy hôm trước mình cũng post bài phản ảnh trong topic kia thì bị bác Thắng cảnh cáo. ?????

Chắc tưởng mình spam

Posted via Mobile Device

Vậy bạn chịu khó down bằng PC thì sẽ không bị lỗi nữa.:)

handsome_hcm

Hơi đâu lo gì bạn ơi,mấy thằng rãnh rang cứ suốt ngày nào là cái này là văn hóa phẩm đồi trụy,cái kia là ko lành mạnh,trong khi chính nó cũng xem ba cái xxx ấy thôi.Thắng bạn mình là 1 điển hình,nó viết cho mấy báo công nghệ thông tin cũng ưa nói ba vụ này nhưng trong máy dt nó game và fim hơi bị ko ít cho lắm.Bạn gì post hình thì cũng ko đúng cho lắm vì forum mình có rất nhiều bạn gái nên post game là dc òy :D:))

lephunghien

Hơi đâu lo gì bạn ơi,mấy thằng rãnh rang cứ suốt ngày nào là cái này là văn hóa phẩm đồi trụy,cái kia là ko lành mạnh,trong khi chính nó cũng xem ba cái xxx ấy thôi.Thắng bạn mình là 1 điển hình,nó viết cho mấy báo công nghệ thông tin cũng ưa nói ba vụ này nhưng trong máy dt nó game và fim hơi bị ko ít cho lắm.Bạn gì post hình thì cũng ko đúng cho lắm vì forum mình có rất nhiều bạn gái nên post game là dc òy :D:))

Cảm ơn bạn đã góp ý nhưng post game hay soft gì thì jt nhất cũng phảj có chút hình ảnh.đó là quy định rùj mà

BuuPhucCT

Well-Known Member

Cảm ơn bạn đã góp ý nhưng post game hay soft gì thì jt nhất cũng phảj có chút hình ảnh.đó là quy định rùj mà

Chỉ hạn chế post những hình quá mát mẻ thôi chứ làm topic game mà không có hình minh họa thì rất khó cho anh em.:)

speedhack

hổng hiểu sao về bung nén ra toàn đc một cái folder chứ ko có file .jar, cop vô đt chả thấy chơi đc j sất, ảo wa. ai có kinh nghiệm về vụ này chỉ giùm cái, tk

lephunghien

hổng hiểu sao về bung nén ra toàn đc một cái folder chứ ko có file .jar, cop vô đt chả thấy chơi đc j sất, ảo wa. ai có kinh nghiệm về vụ này chỉ giùm cái, tk

Bạn down về c0py thẳng vào điện thoạj,mở phần quản lý file rùi rename xóa đuôi .7z đi là có file jar

huubinh1987

Xin các bác giúp với , em ko rành nhiều tiếng English cho lắm nên em chả biết chơi thế nào :( chỉ mò mẫm đc 1 tý như thế này : mới chơi lúc đầu vào cái khách sạn , xong rồi nc với cái con quản lý hướng dẫn gì gì đó, xong rồi ra nói chuyện với thằng chủ quán bar, xong rồi đi lên phòng 69 gặp 1 con nằm trên giường để lấy cái ảnh xong đưa cho thằng chủ quán bar xong nó đưa cho mình cái chìa khoá phòng, lên phòng mở cửa ra thì gặp 1 con bé phục vụ nc với nó 1 lúc thế là bị nó đá vào "double ball" thế là game over , còn nữa lúc đi ra bãi biển gặp 2 đứa đang nằm nc với nó , nó giới thiệu tên xong rồi mình rủ nó về phòng mà nó ko theo nc 1 lúc cũng bị nó báo bảo vệ đến tống cổ mình đi, đến đây thì mình chịu chả hiểu ntn nữa , hơi khó chịu vì mò mãi không ra cứ loạn lên không biết thế nào cứ nc với mấy đối tượng kia là game over xong rồi lại phải chơi lại từ đầu :-< , bác nào pro qua đoạn này rồi thì chỉ cho em với .

kevin_fire

ai phá đảo rồi thì hướng dẫn ae đi...chơi khó hiểu quá...tại Tiếng Anh không được thạo lắm...

Nynk_102

ai phá đảo rồi thì hướng dẫn ae đi...chơi khó hiểu quá...tại Tiếng Anh không được thạo lắm...

em chơi xong rùi nhưng cũng chỉ nhớ mang máng thế này thui. Đầu tiên là màn chào hỏi với cô tiếp viên, tiếp theo sang quán bar nói chuyện với chủ quán , vào phòng 69 xin cô gái tấm ảnh , quay lại đưa cho chủ quán bar , lấy chìa khóa của anh ta đến mở phòng bị khóa nói chuyện với cô gái trong phòng , quay ra nói chuyện với chủ quán , quay lại nói với cô gái lại quay ra nói với cô tiếp viên . quay vào nói chuyện với cô gái và chơi trò xếp hình để lấy chiếc quần lót của cô ta đưa cho cô tiếp viên. cô ta đưa cho 1 chai rượu mang đến phòng 69 đưa cho cô gái , cô ta đưa cho 1 quyển sách , đến bar hay tiếp viên gì đấy ( ko nhớ rõ nữa) lấy thêm chai nước,mang ra biển đưa cho hai cô gái ngoài đó , cô đưa cho 1 tuýp kem mát xa, quay lại phòng 69 làm mát xa cho cô giá ,lại trò xếp hình nữa nhé, mang đồ nhận dc quay lại đưa cho cô tiếp viên, mang quyển sách ra biển đọc cho 2 cô gái , lại lột đồ bằng trò xếp hình , lấy cái quần của 2 cô mang về cho cô tiếp viên và lột đồ cô ta bằng trò xếp hình cuối cùng , the end . Có thể có một vài chi tiết lộn xộn , em ko đc nhớ rõ lắm . các bác thông cảm . have fun !

kevin_fire

ôi trời không cụ thể hơn được nữa à bác ơi....tại trong 1 cuộc nói chuyện với ai đó nó có nhiều lựa chon mà....