• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV]Audition Bản Việt hóa-Không thể bỏ qua

lephunghien

1.Giới thiệu game :
game audition-thế giới ảo đầy sắc mà vũ điệu và nhạc là thể loại game rất Hot từ 2006 cho đến nay.mình xin giới thiệu với các bạn bản việt hóa của bạn Huy Knight(tìm được trên Blog nhé)
2.Thể loại game:
Javar
3.Dung lượng game:
~700 Kb
4.Phù hợp với màn hình:
240x320
5.Ngôn ngữ :
Việt Nam
6.Cách cài đặt:
tải file jar đính kèm phía dưới, copy vào điện thoại và cài bình thường
7.Cách chơi:
2,4,6,8 để chọn phím nhảy
5 ấn khi chọn xong
có thể mua đồ trong SHOP và lên cấp độ

leetran72

Cái này mà muốn chơi ko bị giật tưng tưng thì chỉ có cách cái vào máy thôi. Thank bác nhá >:)

nguyenhuan91

phiên bản này font chữ có vẻ đẹp và rõ ràng hơn của bác Jimmy88 bên diễn đàn MW:-?

dung1291985

cái game này ko có 320x240 đâu, trang chủ chỉ có bản 176x220, 176x206, 240x320, 1..x160...
Có cả bản Giáng SInh và năm mới nữa nè, rảnh mình sẽ Vịt hóa :D

Có cả game đua xe giống vinagame nữa nè :D

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

cái game này ko có 320x240 đâu, trang chủ chỉ có bản 176x220, 176x206, 240x320, 1..x160...
Có cả bản Giáng SInh và năm mới nữa nè, rảnh mình sẽ Vịt hóa :D

Có cả game đua xe giống vinagame nữa nè :D

Pro có bản sis ko cho em với. Cài java vào symbian v3 đúng là cực hình. Chơi AU mà cứ giật tưng tưng thì ăn thua mấy nữa

hugdajkaz

Bac nao up ho e file .jar len megaupload voj, e tải file đính kem ve nhug ko doi ten dc, thanks
Posted via Mobile Device

lephunghien

Bac nao up ho e file .jar len megaupload voj, e tải file đính kem ve nhug ko doi ten dc, thanks
Posted via Mobile Device

Bạn làm như thế này trên PC là đổi ngon ngay nhé :
1-Vào My computer và chọn tool> folder option
2-Trong folder option chọn View
3-Bỏ dấu tick ở ô Hide extensions for known file types rồi chọn Ok
4-Quay lại file bạn down trên forum về,lúc này sẽ có dạng .jar.7z>> xoa's .7z và giữ lại .jar là cài được

hugdajkaz

Bạn làm như thế này trên PC là đổi ngon ngay nhé :
1-Vào My computer và chọn tool> folder option
2-Trong folder option chọn View
3-Bỏ dấu tick ở ô Hide extensions for known file types rồi chọn Ok
4-Quay lại file bạn down trên forum về,lúc này sẽ có dạng .jar.7z>> xoa's .7z và giữ lại .jar là cài được

hjx, nhug ma máy e mat dây cắm vào máy tinh r,hjxhjx, bác up ho e voj
Posted via Mobile Device

lephunghien

thì cài xplore là đổi tên được thôi mà,hoặc đơn giản nhất là vào file manager-Quản lý tập tin là đồi được ngay thôi

Chỉnh sửa cuối: