• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ game PV] Age Of Magic - Heroes trên Mobile

traihp9001

Well-Known Member
Age Of Magic v0.08D
(English)​

attachment.php

1.Giới Thiệu Game:
Game chiếm lược mô phỏng theo game heroes trên PC.
Bạn sẽ có vương quốc của riêng mình và hãy phát triển những đội quân hùng mạnh để chinh phạt các lãnh thổ khác,cùng những kho báu đang chờ bạn
có thể save và load game.

2.Thể Loại Game:
sis game - tiếng anh

3.Dung Lượng Game:
~ 3,8 MB (file cài đặt)
~ 6 MB (dung lượng game)

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 (khi vào game màn hình sẽ tự xoay ngang thành 320x240)

5.Cách Cài đặt:
tải file về chép vào thẻ nhớ và cài

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
-sử dụng phím 5 chiều hoặc phím số 2,4,6,8 để di chuyển
-chọn 1 là đồng ý,2 là từ chối khi có bảng thông báo hiện lên
-trong menu game,dòng 1 là new game,dòng 2 là load game

7.Chú Ý:-để save game ấn phím chọn trái,xuống dòng ở ngay dưới rồi click vào là đc
p/s:chưa post đc ảnh có dấu PV.game thứ 2 nha bác VOI

link:http://www.mediafire.com/?d4in5tjwyin

Chỉnh sửa cuối:

linhcom149

game này mình cũng post bên GSM lâu rồi.Game hay nhưng tiếng Nga nên ít người ủng hộ.Cũng hơi tiếc cho game này

vuvantuan59

Game này chơi toàn mò thôi ! Chẳng hiểu gì hết !
Tiếc là tiếng nga !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

vuvantuan59

game này mình cũng post bên GSM lâu rồi.Game hay nhưng tiếng Nga nên ít người ủng hộ.Cũng hơi tiếc cho game này

Bản này là bản 0.07 đấy nhiều cải thiện về đồ hoạ ! Mới ra được tháng mà bản kia ra hơn năm rùi !
Posted via Mobile Device

scorpionx23x

có cách nào xoay màn hình ko? Mình dùng N95, muốn dùng 4 phim Media và dùng MagicKey, nhưng màn hình nó xoay ngược tay, nên ko dùng được.
Ai hướng dãn mình 1 chút với

thanhchaulx

Ồh , bảng của bác là tiếng Nga mà, tôi vừa post bảng ENG để a e lựa chọn thì bác mang cái bảng ENG của tôi sang đây ngay, nhanh thật=D>

thanhchaulx

thì mình cũng chỉ chia sẻ cho anh em mà thôi,thanks pác mấy pát còn gì

ôi tôi chẳng có ý nói bác là ko chia sẻ hay gì đâu ạ, tôi post game này lên thì bác lấy edit cho bài của bác, tôi nghĩ đâu cần post 1 game 2 lần làm gì, phải ko ạ:-?

scorpionx23x

ôi tôi chẳng có ý nói bác là ko chia sẻ hay gì đâu ạ, tôi post game này lên thì bác lấy edit cho bài của bác, tôi nghĩ đâu cần post 1 game 2 lần làm gì, phải ko ạ:-?

Cái này kêu bằng treo đầu heo bán thịt chó. =))
Mới thấy link hôm wa, hôm nay lại lên post của ng khác :D

lephunghien

hôm trước down về mà không thank được vì down trên mobile.tiếc là không có bản dành cho 240x320.cái game heroes này hồi trước làm mình bao đêm dài thức trắng với cái PC :D

traihp9001

Well-Known Member

Cái này kêu bằng treo đầu heo bán thịt chó. =))
Mới thấy link hôm wa, hôm nay lại lên post của ng khác :D

bạn nên xem lại topic này đc lập từ bao giờ nhé.bản trước 0.65 là bản tiếng nga nên có 1 số anh em muốn tôi post cho bản tiếng anh nên mình cũng chỉ edit lại bài mà thôi,ko hề gây loãng topic đâu bạn nhé

01686539527

móa . Down bản tiếng anh này về chơi thử . ai dè vẫn bị lỗi đôi khi bị văng ra ko cho chơi tiếp . tưởng khắc phục đc lỗi này rồi chứ . vẫn lỗi như bản tiếng Nga . có điều hình ảnh + âm thanh có hay hơn :-?