• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThinkChange.VibrateCall.v1.03.DateCode.52809.S60v3 .S60v5 Trunghuy90

Trunghuy90

Hãy giữ sự trong sáng của tv.và tố chất con người!!!

Chỉnh sửa cuối:

mafi1988

Cái này rất hay mỗi tội hoạt độg ko ổn định,trc xài rồi,h ko biết thế nào,nhưg giờ xài netqin mobile guard cho đa dzi năg.thanks for share!

Trunghuy90

Cái này rất hay mỗi tội hoạt độg ko ổn định,trc xài rồi,h ko biết thế nào,nhưg giờ xài netqin mobile guard cho đa dzi năg.thanks for share!
cái này là sự kết hợp giữa rung trong khi gọi,rung chờ cuộc gọi .rung báo từng phút,thay việc nhắc phút bằng âm báo,thay vào đó là rung!

Trunghuy90

ặc ặc, sao hình hminh họa là Eng vậy? post nhầm ảnh kìa bạn ơi!
thôi thời gian trung huy làm vc cho 4rum cũng đủ đền đáp những bậc đàn anh đi trước vì những gì mà các anh đã làm rùi.
-Còn bây giờ từ ngày hôm nay 12/1/11 trung huy sẽ ngừng vh và post bài,để nhừng bước cho các pro khác.có lẽ vì sự hiện diện và đóng góp của trung huy có nhiều chỗ làm ae trong 4rum không hài lòng.trung huy xin all các ace nhận 1 lời "Xin lỗi"của trung huy!
Xin thank all!!!
Trung huy xin dừng mọi hoạt động trong 4rum!!!

Nakio_E72

thôi thời gian trung huy làm vc cho 4rum cũng đủ đền đáp những bậc đàn anh đi trước vì những gì mà các anh đã làm rùi.
-Còn bây giờ từ ngày hôm nay 12/1/11 trung huy sẽ ngừng vh và post bài,để nhừng bước cho các pro khác.có lẽ vì sự hiện diện và đóng góp của trung huy có nhiều chỗ làm ae trong 4rum không hài lòng.trung huy xin all các ace nhận 1 lời "Xin lỗi"của trung huy!
Xin thank all!!!
Trung huy xin dừng mọi hoạt động trong 4rum!!!

Mình xin lỗi nếu đã nặng lời với bạn. Bạn hãy cố gắng phát huy đi, đừng bận tâm đến lời nói của mình. Cho mình xin rút lại lời nói đó nha!
Nói thật với Bạn mình cũng là 1 thành viên của PV từ thời còn caominh171, kojiro, anhtamhcm. Nhưng vì cảm thấy mình ko còn xứng đáng với PV. Nên giờ đây mình lập nick này ra để vào PV đọc tin tức thôi. Còn nick cũ của mình xin mạn phép ko thể nói ra.
Một làn nữa thành thật xin lỗi bạn rất nhiều. Mong bạn bỏ qua cho những lời nói của mình nhé. chúc bạn thật nhiều hạnh phúc!

skimshushu

lúc trc có xài bãn tiếng anh nhung khi cài zô thì khi gọi đến nó mất Dzung(Rung)!:d chĩ đỗ chuông thôi
gỡ ra thì bt ec ec ec!
ko bjk bãn này có bị tình trạng đó ko?

Trunghuy90

lúc trc có xài bãn tiếng anh nhung khi cài zô thì khi gọi đến nó mất Dzung(Rung)!:d chĩ đỗ chuông thôi
gỡ ra thì bt ec ec ec!
ko bjk bãn này có bị tình trạng đó ko?
muốn không bị chứ gì?để tôi del bài viết này đi.khỏi trê nhé!

Xgamex

Lập topic thì phải có trách nhiệm đừng vì những vấn đề khách quan mà gây bất đồng lẫn nhau. Tôi thấy em hỗm giờ cũng góp phần không nhỏ bên box VH đồng ý tôi rất ủng hộ nhưng em quá mãi mê sân si nên quên mục đích chính của việc chúng ta tham gia 4rum là gì? Như thế thì em không đủ tư chấp để được vào nhóm đâu!

Nakio_E72

anh có biết không,cái thằng này nó làm em mất ăn mất ngủ 5 ngày nay rùi đó.tại mê nó và yêu quý PV nên em mới cố gắng hoàn thành em nó trong thời gian sớm nhất đó.sau vụ này không biết em còn bao nhiêu cân nữa hu..hu..
Trông em bây giờ giống cá mực quá đi mất!!!
đọc bài này bên netqin và trong topic này thấy mâu thuẫn quá.
với 1 pm nhiều string thì vh qủa là điều khó khăn, đơn giản như opera bên box v2 hay nimbuzz... Mình cũng đã mất nhiều thời gian, với nimbuzz mất 1 ngày, còn opera 8.65 thì khỏi nói, cả gần tháng trời, vì phải vh nhiều thứ. Nhưng hồi ấy đam mê và yêu qúy pv như bạn thì mình cũng ráng để hoàn thành(và dĩ nhiên thiếu sót là ko tránh khỏi). Sau đó mình có làm bản 8.65mod nhưng ko phát hành, chỉ tặng cho những mem mình yêu qúy, cũng lại mất gần tháng, vậy nếu là trunghu thì sao? Chắc chắn nản phải ko? Nếu ko tin bạn thử xem mình nói đúng ko?
Mình chẳng phải nói ra để chỉ trách bạn, hay khoe tài cán. Mình chỉ muốn bạn hiểu rằng nhiều hay ít string ko quan trọng. Quan trọng là cho ra bản dịch hoàn chỉnh, phù hợp nhu cầu người dùng.
Từ "trán, trê" ở trong topic này bạn cũng viết sai chính tả rồi.
Thôi đừng bận tâm đến những lời nói đó, tập trung vào topic đi, nếu còn yêu quý pv!

khoianhks

mình cảm thấy những lời nói Nakio rất có tình có lí,mong rằng bài viết Nakio đến với trunghuy,và bạn nên bỏ wa tất cả và đóng góp cho pv mỗi ngày càng có thật nhiều nhân tài,và gắn bó với pv cùng nhau phát =D>=D>=D>